Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

e cần tư vấn mua máy tính bộ

Mẹ e cho phép mua 1 case k màn hình dưới 10tr! Nhưng điều kiện là không mua ráp gì cả! Ai biết chỉ e với! Ưu tiên hàng hp! Cái nào gắn được vga rời á và có thể nâng cấp càng tốt! Nhu cầu e là học tập và chơi game trung bình như COD

Trích dẫn Gửi bởi toansidia
    Mẹ e cho phép mua 1 case k màn hình dưới 10tr! Nhưng điều kiện là không mua ráp gì cả! Ai biết chỉ e với! Ưu tiên hàng hp! Cái nào gắn được vga rời á và có thể nâng cấp càng tốt! Nhu cầu e là học tập và chơi game trung bình như COD
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mua hàng tự ráp đi bạn. Ông anh mình mua cái con Dell nguyên bộ, được vài ngày hỏng ổ, chờ vài ngày để nó bảo hành. Hịc.
    mua máy nguyên bộ thì chưa hết han bảo hành nó ko cho ban bung ra để nâng cấp đâu

máy đồng bộ thì khả nang nâng cấp kém hơn bạn ah.

còn dồng bộ bạn lấy:

HP Pro 3330MT (D3U62PA)
    Mã sản phẩm: BMY HP Pro 3330MT D3U62PA

HP Pro 3330MT Intel Core i3-3220 (3.3GHz/ Cache 3M) intel® H61 chipset, 2GB PC3, 500GB, DVD, Intel Integrated , Sound Realtek ALC656, 1 PCI/ Connectors : USB 2.0 (rear: 2 + Front: 4), 1 LAN, 1 VGA, 15-in-1 Card Reader, USB Keyboard & Optical Mouse. Dos
    LCD hp lv 1911

Trích dẫn Gửi bởi toansidia
    Để chơi được ngon các game này bác cần VGA rời, với số tiền trên của bác thì nên lắp ráp thôi, chứ còn case đồng bộ thì hơi oải đó
    Case tự lắp thì được thế này, chơi game tốt gấp 4 lần. bảo hành gấp 3 lần
    1 Intel Petium G3420
    2 B85 Pro4 (100% tụ rắn, DVI, HDMI, SATA3, USB 3.0)
    3 Ram 4GB Gskill bus 1600
    4 HDD 500GB Seagate
    5 Case Squte/Plus/Orient cao cấp
    6 Nguồn Saga 550W
    7 ZOTAC GTX 650 Ti 2GB DDR5

Trích dẫn Gửi bởi thaivinhkt02
    máy đồng bộ thì khả nang nâng cấp kém hơn bạn ah.

còn dồng bộ bạn lấy:

HP Pro 3330MT (D3U62PA)
    Mã sản phẩm: BMY HP Pro 3330MT D3U62PA

HP Pro 3330MT Intel Core i3-3220 (3.3GHz/ Cache 3M) intel® H61 chipset, 2GB PC3, 500GB, DVD, Intel Integrated , Sound Realtek ALC656, 1 PCI/ Connectors : USB 2.0 (rear: 2 + Front: 4), 1 LAN, 1 VGA, 15-in-1 Card Reader, USB Keyboard & Optical Mouse. Dos
    LCD hp lv 1911
    Mình cực ghét mấy cái case HP này, nguồn đi theo toàn loại 240W gắn cái gì vào cũng run

E tks mọi ng giúp đỡ! Để e xin lại! Mà cho e hỏi là máy đồng bộ v mình có tự mua thay nguồn khác mạnh hơn được k ạ???

Mấy bro giúp e cho chót luôn nhé! E cảm ơn rất nhiều! Ở cần thơ chỗ nào bán linh kiện tốt hay bán máy tính bộ tốt cũng được ạ... E xin tks [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

có thể giúp e với k ạ?? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chịu bạn thôi. Mua máy bộ chơi game chẳng ra gì nên ko dám tư vấn. Nâng cấp cũng khó nữa

Máy bộ dùng Văn phòng thôi, game thì khó tư vấn quá! Nguồn thì ko thay được vì đa phần cỡ của nó riêng, khác nguồn lắp rap