Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Đồ họa là đồ họa gì nhỉ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn yêu cầu hơi cao, không rõ mấy phần mềm đồ họa bạn dùng là những phần mềm nào vậy?Bạn cần tư vấn thêm, vui lòng PM YH: hotrocomputercenter@yahoo.com. Mình sẽ tư vấn thêm cho bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    Đồ họa là đồ họa gì nhỉ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    CorelDRAW, Photoshop, Illustrator ấy ạ

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    Bạn yêu cầu hơi cao, không rõ mấy phần mềm đồ họa bạn dùng là những phần mềm nào vậy?Bạn cần tư vấn thêm, vui lòng PM YH: hotrocomputercenter@yahoo.com. Mình sẽ tư vấn thêm cho bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cỡ CorelDRAW, Photoshop, Illustrator thiết kế vẽ vời là được ạ

Trích dẫn Gửi bởi kuthanh1088
    cỡ CorelDRAW, Photoshop, Illustrator thiết kế vẽ vời là được ạ
    Vậy thì cũng khá OK, miễn là File không quá nặng, Vostro thì được cấu hình cao, nhưng lại không Full Phím. Bác đành ngó con Probook 450 rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Chơi hàng xách tay bảo hành 2 năm là dư tiền lên cái SSD 128GB rồi, chạy cho phê [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vậy thì cũng khá OK, miễn là File không quá nặng, Vostro thì được cấu hình cao, nhưng lại không Full Phím. Bác đành ngó con Probook 450 rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Chơi hàng xách tay bảo hành 2 năm là dư tiền lên cái SSD 128GB rồi, chạy cho phê [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cẩm ơn bác nhé nhưng con này hơi nặy 2.3kg vác nó cực hêh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cẩm ơn bác nhé nhưng con này hơi nặy 2.3kg vác nó cực hêh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    =))) Sức trai sợ gì bác, sắp chiến tranh tập vác nặng đi là vừa =)))

=))) Sức trai sợ gì bác, sắp chiến tranh tập vác nặng đi là vừa =)))
    hêh nói gì chiến tranh em ráng sức vác boom quăng địch thì ok chứ ngày ngày vác cái này đi học em lên chiều cao không nổi hêh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chân thành cảm ơn bác nhé

CorelDRAW, Photoshop, Illustrator ấy ạ
    Vậy lấy em Probook 450 G1, chip haswell đời mới đáp ứng khá tốt các nhu cầu này đó bạn, hàng chính hãng được BH 2 năm nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    HP ProBook 450 G1 (F6Q45PA) (Intel Core i5-4200M 2.5GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA ATI Radeon HD 8750M, 15.6 inch, Free DOS)
    Nếu ngại nặng thì bạn tham khảo em 7537, thiết kế khá đẹp, có đèn bàn phím, hoặc mỏng hơn thì có em Asus S56CB mỏng nhẹ. Ở HCM thì ghé mình tham khảo, có cả 3 em cho bạn xem luôn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dell Inspiron 15 7537 (HAD151405563) (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 6GB RAM, 500GB HDD, VGA Nvidia Geforce GT 750 2GB, 15.6 inch, PC DOS)
    Asus S56CB-XO298H (Intel Core i5-3337U 1.8Ghz, 4GB RAM, 774GB (24GB SSD + 750GB HDD), VGA NVIDIA Geforce GT 740, 15.6 inch, Windows 8)