Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

tư vấn mua dell xps 15

Mình đang cần mua 1 con dell xps 15 2013. Mình đã đi tìm và hỏi hết các cửa hàng website trên địa bàn thanh phố hồ chí minh. Các bạn biết có chỗ nào còn hàng mà mình bỏ sót k tư vấn giúp mình với. Dell xps 15 l521x core i7 nhé.
    Cảm ơn all [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em này giờ kiếm k ra hàng đâu bạn, bên mình còn hp envy 15 bạn tham khảo thử xem

chiến qua hp envy 15 đi bạn ơi: dell hình như cháy hàng

E này cháy hàng lâu rùi b nak

Trích dẫn Gửi bởi Xu.evill
    Mình đang cần mua 1 con dell xps 15 2013. Mình đã đi tìm và hỏi hết các cửa hàng website trên địa bàn thanh phố hồ chí minh. Các bạn biết có chỗ nào còn hàng mà mình bỏ sót k tư vấn giúp mình với. Dell xps 15 l521x core i7 nhé.
    Cảm ơn all [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Model này hết rồi bạn, sắp đến vào giữa tuần sau tầm 25tr sẽ có rất nhiều Model hot đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Model này hết rồi bạn, sắp đến vào giữa tuần sau tầm 25tr sẽ có rất nhiều Model hot đó bạn
    mình rất là kết em này. Mấy hôm nay toàn đi hỏi. Đúng là hiếm thật. Laptopno1 thì hẹn mình tuần sau. K biết có hàng hay k:|

Trích dẫn Gửi bởi kd_hoangchi04
    em này giờ kiếm k ra hàng đâu bạn, bên mình còn hp envy 15 bạn tham khảo thử xem
    Envy mình cũng xem qua rồi bạn. Hoàn toàn có thể mua luôn nhưng vẫn thích hàng xps 15 hơn.

E cũng chung tình trạng vs bác. Ráng đợi đi bác ơi. Thiết kế quá hấp dẫn nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi codename1997
    E cũng chung tình trạng vs bác. Ráng đợi đi bác ơi. Thiết kế quá hấp dẫn nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ừ nhìn mê luôn rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) cấu hình khủng nữa. Đợi tuần sau thấy dài quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Xu.evill
    Ừ nhìn mê luôn rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) cấu hình khủng nữa. Đợi tuần sau thấy dài quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác đợi tuần sau còn đở. E phải gom lúa chắc 2 tuần nữa đây. Chắc chết quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) ráng kiếm cái bản win 8 mua nha bác. Nghe nói bản win 7 chip wifi rởm =.=