Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Các bác tư vấn giúp em với

Em mới tham gia diễn đàn mong các bác giúp đỡ . Em có 30 triệu đang định mua một con macbook pro 15"(không biết có đủ không) để phục vụ cho việc học và chơi game ,em chơi một số game như aoe và call of duty nhưng em không biêt mua loại nào...? nếu 30 triệu không đủ mua loại 15" thì em định mua loại 13" liệu màn hình nó có bé quá không và macbook chơi game có được không ạ,cuối tháng này em mua MONG CÁC BÁC PRO TƯ VẤN GIÚP EM , EM XIN CẢM ƠN

Hỏi đúng khu vực bạn nhé - đã chuyển [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình ko dùng Mac nhưng bạn mua để chơi game nhiều thì màn 13 inch hơi nhỏ, mình thấy bạn chọn mấy dòng Laptop chạy Windows - với tầm giá có thể có nhiều lựa chọn cho cấu hình chơi game phù hợp hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi LIENHUONG
    Hỏi đúng khu vực bạn nhé - đã chuyển [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình ko dùng Mac nhưng bạn mua để chơi game nhiều thì màn 13 inch hơi nhỏ, mình thấy bạn chọn mấy dòng Laptop chạy Windows - với tầm giá có thể có nhiều lựa chọn cho cấu hình chơi game phù hợp hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thank bác nhé mình cũng đang đinh tính chuyển sang mấy loại đấy nhưng k biết cái nào nhìn đẹp cả

30tr thì mua con retina 15' đã qua sử dụng mà vẫn còn bảo hành là ngon.

Trích dẫn Gửi bởi thethidie
    30tr thì mua con retina 15' đã qua sử dụng mà vẫn còn bảo hành là ngon.
    em hà nội bác biết chỗ nào bán máy uuy tín với giá rẻ hơn k ạ em chả am hiểu gì về mac nên mua lại máy cũ cũng sợ

trong nam thì biết mấy người bán khá uy tín còn ngoài bắc thì ko rõ,tốt nhất bác kiếm người bán cá nhân thôi, cứ kiểm tra máy còn bảo hành tầm 6 tháng trở lên mà tầm vừa giá thì mua chứ mua cửa hàng thì oải lắm.

Retina thì cẩn thận, vì một số em bị đơ bàn rê chuột. Ổn nhất vẫn là MD318, MD322 hoặc MD311 hoặc MD104