Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

cần tư vấn mua latop tầm 15tr

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Thiện 00
    Như tiêu đề, em cần các bác giúp đỡ tư latop tầm15tr. em chủ yếu làm về phần mềm đt di động nên chỉ cần khoảng 14inch, thiết kế bằng nhôm, tiện gọn, core I5, ram trên 2Gb, không chơi game nhiều lắm nên card không cần quá ghê gớm
    Các bác tư vấn kèm luôn địa chỉ nơi bán dùm em nhá,em ở tphcm !!!!
    Cám ơn trc ạ ^^
    nhu cầu của b thì con HP Probook 440 F6Q40PA là chuẩn nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] máy build rất tốt, vỏ nhôm, thiết kế đẹp, cấu hình tốt, chip M haswell đời mới, hiệu năng cao, vga rời cũng khá, lại được bh 2 năm chính hãng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

CPU:Intel Core i5-4200M (2.5Ghz up to 3.1Ghz)
    Ram:4Gb DDR3
    Ổ cứng500Gb
    Màn hình:14" (1366x768)
    VGA: AMD Radeon 8750M 2Gb DDR3

bác chắc tiếp xúc nhiều với điện thọi. vậy bác có thích thiết kế của iphone 4 hoặc sony xperia Z không. nếu thích bác nên mua nhanh em này. tuyệt phẩm trong dòng ultrabook. vỏ kính cường lực Gorilla glass đắt và chống lực nén tốt hơn nhôm nhiều

HP Envy Spectre 14 - Premium class- Designed no like other PC

Một trong những tuyệt phẩm của hãng sản xuất máy tính lớn nhất thế giới, không giống với bất kỳ một thiết kế laptop nào từ trước đến nay, nhìn qua có vẻ giống với thiết kế của Iphone 4 với bề mặt ốp kính cường lực Gorilla Glass. Nếu như các bạn biết dòng Envy là dòng laptop hạng sang của HP thì Envy Spectre 14 được coi là phiên bản siêu sang và phiên bản đặc biệt trong dòng Envy. Dòng này HP Việt Nam phân phối với giá xung quanh 40 triệu. Tại Songvietlaptop.com các bạn chỉ phải trả với mức giá cực kì hấp dẫn, chỉ khoảng 15 triệu đồng

HP Envy Spectre 14 - Premium class- Designed no like other PC

Dòng Premium cao cấp nhất của HP. Thiết kế đặc biệt cực kì sang trọng với các tấm kính cường lực Gorilla Glass ốp mặt ngoài, chiếu nghỉ tay và bọc màn hình (đầu tiên và duy nhất trên laptop hiện nay), Màn hình 14 inch phân giải cao 1600x900 với viền màn hình rất bé, cho kích thước của máy nhỉ nhỏ như máy 13 inch. Âm thanh Beast Audio với loa siêu trầm và phím xoay chỉnh âm lượng Beast có đèn rất đẹp và độc đáo, bàn phím sáng với hiệu ứng lung linh tuyệt đẹp, máy chạy ổ cứng thể rắn siêu tốc, công nghệ pin long-life siêu bền mới nhất của HP upto hơn 9h (dòng pin lâu chai theo thời gian, mới nhất của HP). Với vật liệu build máy hoàn hảo, Nếu như dòng doanh nhân HP Elitebook của HP nổi tiếng về 1 trong những dòng business bền nhất hiện nay thì HP Envy Spectre 14 cũng rất đáng mặt anh hào khi tỉ lệ lỗi gần như không có. Khác hẳn với các dòng laptop phổ thông thường thấy được phân phối trên các kênh siêu thị. HP cũng hào phóng trang bị NFC trên laptop này, ngoài ra xạc đi kèm máy là xạc Travel Adapter rất nhỏ gọn và có thêm đầu cắm USB để xạc nhanh điện thoại hoặc máy tính bảng, cổng kết nối nguồn điện trên oto rất tiện lợi. Máy chạy cực mát, gần như không có cảm giác nóng

Video test độ bền, độ chịu lực kinh khủng của laptop ốp kính cường lực, xem chi tiết tại đây (Một người 90kgs đứng thoải mái, đứng cả ở giữa màn hình, điều mà những dòng business siêu bền như Elitebook hay Thinkpad vẫn chưa đạt tới được`)

Specifications

MH 14" HD+ 1600 X 900 hiển thị màu rất đẹp, góc nhìn rất rộng thuộc dòng màn hình đẹp nhất của HP (đẹp hơn cả envy 15 classic, đẹp hơn rất nhiều so với màn Envy 15 2031)/ Core i5-3317U turbo 2.6Ghz/ Ram 4GB/ SSD 128GB siêu tốc/ Bphím sáng, bluetooth, wifi, hdmi, mini displayport, NFC (truyền dữ liệu với 1 chạm), Beast audio có loa bass, chip âm thanh cao cấp. windows 8 bản quyền, Pin Longlife dung lượng cao tới 58wh (cao hơn cả dòng Elitebook)....

Như tiêu đề, em cần các bác giúp đỡ tư latop tầm15tr. em chủ yếu làm về phần mềm đt di động nên chỉ cần khoảng 14inch, thiết kế bằng nhôm, tiện gọn, core I5, ram trên 2Gb, không chơi game nhiều lắm nên card không cần quá ghê gớm
    Cám ơn trc ạ ^^
    Nhu cầu của b chiến em Hp440 trên là ngon nhất rùi b nak hjhj

Tầm này bạn tham khảo Asus K451LB mới ra nhé, kiểu dáng đẹp, vỏ nhôm sang trọng, cấu hình khá ổn trong tầm giá. Ở HCM thì bạn tham khảo model này bên Hangchinhhieu.vn mình nhé, hàng có sẵn, giá cực tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUS K451LB-WX126D (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA Geforce GT 740M 2GB + Intel HD 4400, 14 inch, Free DOS)

lấy em ásus k451 là ok nhất nhé bác , vỏ nhôm , buil tốt , mẫu mới , có ssd, HCM thì tham khảo bên mình nhé

Cám ơn trc ạ ^^
    Bạn tham khảo Elitebook Folio 9470M bên gateonline.vn nhé, thuộc dòng doanh nhân cao cấp siêu bền của HP, thiết kế nhôm mạ bạc, mỏng nhẹ tầm 1.5kg, Core i5 3437U + VGA Intel HD 4000, Ram 8GB, ổ SSD 256GB boot win + truy xuất dữ liệu cực nhanh, hàng Brand New 100%, nguyên Seal ...
    Cấu hình chi tiết:
    • Bộ xử lý (CPU):Intel® Core™ i5-3437U Processor 1.9Ghz (3M Cache, up to 2.90 GHz)
    • Ổ đĩa cứng:256GB SSD
    • Bộ nhớ chính (RAM):8GB DDR3
    • Card màn hình:Intel® HD Graphics 4000
    • Màn hình:14.1" HD+ wide LED (1600x900) / Backlit Keyboard

tầm này bạn tham khảo em dell vostro 5470 hoặc hp probook 440 cũng khá ngon nhé

Vostro 5470 I5-4200U 4GB 500GB VGA 2GB GT740M
    Hp probook 440 i5 4200M 4gb 500GB VGA intel

Cám ơn trc ạ ^^
    Tầm này bác tham khảo cái Dell Vostro 5470 khá ok đó bạn, bạn có thể ghé công ty mình tham khảo mẫu trước khi quyết định nhé:

DELL Vostro 5470 Core i5 Haswell - 4200U - 4GB - 500GB - VGA 2GB - Finger
    Giá: 13,999,000 VNĐ
    Giá KM: 13,499,000 VNĐ

Cám ơn trc ạ ^^
    Yêu cầu nhẹ nhàng thì chọn máy ưu tiên độ bền và chất lượng đi bạn. Dùng lâu dài 4-5 năm đi làm kiếm tiền là dư dả mua các máy khác. Ví dụ Thinkpad T430, HP Elitebook, Dell Latitude toàn là dòng doanh nhân cao cấp, độ bền và chất lượng cực cao đạt tiêu chuẩn quân đội Mỹ cả. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Tầm này có em T430 BrandNew nguyên seal đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Dòng này chất lượng tốt nên bên mình bao test 2 tháng đầu nếu lỗi phần cứng đc đổi máy khác cho bạn yên tâm sử dụng và mua hàng nhé. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Thinkpad T430 (ENERGY STAR)
    Phân khúc máy[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]òng Business cao cấp nhất của IBM, siêu bền
    Tình trạng hàng hóa:Brandnew 100% & Sealed-in-Box, Quý khách tự tay xé niêm phong
    Hỗ trợ đổi máy:Một đổi một trong 2 tháng đầu sử dụng nếu lỗi do nhà sản xuất
    CPU:Intel® Core™ i5 " Ivy Bridge " 3320M Processor 2.6GHz (4x2.6GHz)
    Turbo Boost 3.2Ghz (Cache 4MB - Bus 1066Mhz)
    Chipset:Intel QM77 Express Chipsets
    Memory:4GB DDR3 PC3-12800 Bus 1600Mhz
    HDD:320GB SATA 7200RPM
    VGA:Intel® HD Graphics 4000
    Display:14.0" LED-Backlit HD Anti-Glare Matte Display (1366x768)
    Wireless:Intel Wifi Link 6205AGN +Bluetooth 4.0+EDR
    Optical:8x DVD+/-RW DL
    LAN:10/100/1000Mbps
    Battery:6cell High Capacity
    Weight:2.2kg
    Color:Vỏ nhung Đen sang trọng Chống trầy xước
    Warranty:Bảo hành 1 năm
    Thông tin thêmWebcam, Bluetooth, USB 3.0, Mini DisplayPort, Microphone, ExpressCard/34
    Qùa tặngTúi đựng máy, chuột quang, bộ vệ sinh laptop, miễn phí cài đặt phần mềm

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-13-2014, 03:55 PM
  2. Tư vấn mua latop
    Bởi thienc0 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-04-2014, 11:20 PM
  3. Cần tư vấn mua latop
    Bởi dulichvui trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-02-2014, 03:25 AM
  4. tui van may latop