Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

tư vấn mua laptop cũ cho sv

e là sinh viên công nghiệp hà nội .Em học cntt( cao đẳng) các anh cho e hỏi nên mua laptop loại nào ạ..e có tầm 7tr thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] laptop cũ thôi không co tiền mua laptop mới các anh tư vấn cho e với ạ.Em cảm ơn nhiều. các anh thấy máy nào được bên nhậttao thì cho em xin link... tuần sau e mua rồi

Lenovo Thinkpad T410 nhé, nếu tìm ko tìm thấy giá tốt thì T400. Lên 5giay, nhattao mà săn xem

7Tr chắc lấy được Think Pad T410 rồi, ngoại hình chắc còn mới lắm, chạy trâu, cấu hình cao vừa phải thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

eo ui

Trích dẫn Gửi bởi balongnbka
    eo ui
    sao vậy bạn?
    Nếu mà không thích laptop cũ thì tầm đó mình khuyên Fujitsu AH532 hoặc Toshiba C800 là chất lượng ok nhé. Còn Thinkpad tuy cấu hình cũ không được cao, nhưng xài thì rất sướng và máy cũng ít tã hơn so với các dòng laptop cũ phổ thông khác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi balongnbka
    e là sinh viên công nghiệp hà nội .Em học cntt( cao đẳng) các anh cho e hỏi nên mua laptop loại nào ạ..e có tầm 7tr thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] laptop cũ thôi không co tiền mua laptop mới các anh tư vấn cho e với ạ.Em cảm ơn nhiều. các anh thấy máy nào được bên nhậttao thì cho em xin link... tuần sau e mua rồi
    Con này cũng thuộc đạng trâu bò đó bạn.
    HP ™ Series 430
    CPU: Core i3-2350M (2/4) - 3M Cache, 2.30 GHz (Sandy Bridge)
    Ram: 2 GB, DDR3 - 500 GB