Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

máy tính bác cứ ra siêu thị lớn mà mua. đắt hơn vài trăm k nhưng yên tâm

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Trích dẫn Gửi bởi dungdeptrai
    Tình hình là em đang định mua cho em gái con laptop s400ca-ca004h. Thấy giá ở đây có vẻ mềm nhất nhưng không biết chất lượng như thế nào, bảo hành ra sao, ai mua ở đây rồi thì tư vấn giùm em với ạ.
    Link em nó đây http://maytinhanhhuy.com/maytinhanhh...ord_id=2644029
    Giá bao nhiêu đấy bác em không vào đường Link đâu ak. với lại máy tính đấy ở đâu bác nhỉ, Ở Hn bác ghé qua e cũng đc

asus thì đa số hàng chính hãng, khi mua yêu cầu xuất hóa đơn đỏ và kiểm tra tem , trầy xước đầy đủ là ok nhé, nên tham khảo các thương gia uy tín thì an toàn hơn về hàng hóa và chế độ đổi trả

Trích dẫn Gửi bởi Laptop03
    Giá bao nhiêu đấy bác em không vào đường Link đâu ak. với lại máy tính đấy ở đâu bác nhỉ, Ở Hn bác ghé qua e cũng đc
    Mình mua ở HN, cũng vừa qua website của bác thấy giá cao hơn chỗ mình đưa ở trên tầm 1 củ, không biết là như thế nào đây ?

Trích dẫn Gửi bởi dungdeptrai
    Mình mua ở HN, cũng vừa qua website của bác thấy giá cao hơn chỗ mình đưa ở trên tầm 1 củ, không biết là như thế nào đây ?
    Chào bạn, mình đã vao xem rồi nhưng không hể có cái giá nào như thế cả, còn máy móc, tình trạng còn hàng hay hoặc ngược lại, hay báo giá sai như thế nào thì mình ko pít bạn ak. bạn cư thử gọi sang bên đấy nếu giá để như vậy mà hàng chính hãng hàng đảm bảo thì bạn lấy đc bạn nhé. Cảm ơn bạn

Mình đã mua máy ở đấy rồi. Nói chung là hàng chuẩn nhưng có điều hơi ít hàng. Con Dell 3560 vừa có người đến trước mua mất mà mình đặt hàng tận gần tuần mới có. Chế độ BH, đổi trả cũng giống các chỗ khác thôi. Còn đường vào thì có cái biển số nhà hơi bị khuất, đi qua rồi lại phải quay lại. Chắc làm tại nhà nên bán rẻ.