Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Tư vấn mua Laptop Sony Vaio Fit SVF15328SGB 54204G50GW8

Tình hình em đang muốn mua con này nhưng cũng chưa biết nhiều về dòng sản phẩm này. Đã bác nào dùng con này chưa cho em í kiến với. giá của em này là 16tr999. Con này ra lâu chưa và với giá tiền này có con nào đáng để mua hơn ko ạ. Cám ơn các bác.

hình như Sony bán Vaio rồi. Dùng Vaio nhiều lúc phiền lắm, bạn xem dòng hp elitebook

Trích dẫn Gửi bởi quanghopx
    hình như Sony bán Vaio rồi. Dùng Vaio nhiều lúc phiền lắm, bạn xem dòng hp elitebook
    hix giá vậy là cao rồi bác, tiện thì ghé thăm máy tính Thiên Minh ở Hà Nội cam kết để giá rẻ hơn nhiều cho bác ak.

Nhu cầu sử dụng của banj là gì nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi quanghopx
    sao lại phiền phức hả bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi Laptop03
    hix giá vậy là cao rồi bác, tiện thì ghé thăm máy tính Thiên Minh ở Hà Nội cam kết để giá rẻ hơn nhiều cho bác ak.
    Mình tưởng hàng hãng thì giá chung? Mình ở Hạ Long nên cũng ngại lên HN mua. ở dưới chỗ mình người ta bán bảo là đúng giá phân phối của sony

mình làm về sự kiện nên cần có card soud ngon ngon 1 tý và có thể chơi game dc. và quan trọng là máy phải 15" đổ lên vì cần bàn phím 8k

Trích dẫn Gửi bởi Mạnh Nguyễn HL
    Mình tưởng hàng hãng thì giá chung? Mình ở Hạ Long nên cũng ngại lên HN mua. ở dưới chỗ mình người ta bán bảo là đúng giá phân phối của sony
    hàng này là hàng chính hãng 100% mà, nhưnggias 16990 là niêm yết đc các siêu thị và các của hàng bán lẻ bán nguyên giá không giảm, nếu mua hàng ở các đại lý kiêm bán lẻ thì giá đc tính theo kiểu khác và KM không có gì tháy đổi, bạn ở QN ko thành vấn đề với bên mình nhé vì hàng mình gửi về HẠ Long nhà bạn ngày một. thích thì mình chuyển luôn

hàng này là hàng chính hãng 100% mà, nhưnggias 16990 là niêm yết đc các siêu thị và các của hàng bán lẻ bán nguyên giá không giảm, nếu mua hàng ở các đại lý kiêm bán lẻ thì giá đc tính theo kiểu khác và KM không có gì tháy đổi, bạn ở QN ko thành vấn đề với bên mình nhé vì hàng mình gửi về HẠ Long nhà bạn ngày một. thích thì mình chuyển luôn
    bạn cho mình giá cụ thể và khuyến mại kèm theo? và máy nguyên tem mình tự khui chứ ?

Trích dẫn Gửi bởi Mạnh Nguyễn HL
    mình làm về sự kiện nên cần có card soud ngon ngon 1 tý và có thể chơi game dc. và quan trọng là máy phải 15" đổ lên vì cần bàn phím 8k
    bạn có tối đa là bao nhiêu xiền, nếu đủ điều kiện lấy mã này nhé về lâu về dài ko lỗi mốt dùng thích có card mạnh mẽ
    Sony Vaio SVF1532CSG - Màu Đen
    - Bộ vi xử lý: Core i7-4500U - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: Wide 15.5 inch (WXGA: 1366 x 768) hiển thị màu TFT (đèn nền LED) - Cạc đồ họa: NVIDIA GT 740M 2GB - Hệ điều hành: Windows 8.1

Các Chủ đề tương tự

1. CẦN MUA LAPTOP 11.6' SONY VAIO
    Bởi cuongzu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-27-2014, 09:19 PM
  2. laptop sony vaio fit 14e
    Bởi thanhseo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 05-24-2014, 07:08 PM
  3. Tư vấn mua laptop sony vaio
    Bởi hthien74 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14