Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi phulhb
    VGA tới gần 1 củ,chip khoảng 700. Nếu muốn tiết kiệm thì chỉ mua chip,chơi game thì hạ seting mức thấp thôi, nếu như cao thì hơi lag [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

gửi từ cục gạch bằng tapatalk
    ý bác chíp 700k là chíp nào vậy , E8500 hả , hay loại nào khác hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , thanks bác

Trích dẫn Gửi bởi minhtai1009
    ý bác chíp 700k là chíp nào vậy , E8500 hả , hay loại nào khác hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , thanks bác
    Đúng vậy, chỉ khoảng 700-800k là cao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

E8500 khoảng 600-700k (giá 2nd, còn mới thì ko có hàng đâu). Đồ hoạ tích hợp của E8500 cũng yếu, bạn nên có kế hoạch thêm em VGA nữa mới chơi game ổn đc.

Trích dẫn Gửi bởi phulhb
    Đúng vậy, chỉ khoảng 700-800k là cao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi ASRock_Supporter 1
    E8500 khoảng 600-700k (giá 2nd, còn mới thì ko có hàng đâu). Đồ hoạ tích hợp của E8500 cũng yếu, bạn nên có kế hoạch thêm em VGA nữa mới chơi game ổn đc.
    rk các bác có thể tư vấn dùm mình ,loại chíp nào ngon hơn loại E8500 đó ko ? để mình mua chíp đó mà không cần car màn hình ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , thanks các bác nhìu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi minhtai1009
    rk các bác có thể tư vấn dùm mình ,loại chíp nào ngon hơn loại E8500 đó ko ? để mình mua chíp đó mà không cần car màn hình ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , thanks các bác nhìu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nếu main sk755 thì q9xxx như q9450 hay q9500. Chip mấy loại này vga onboard gần như nhau thôi. Chơi mượt ở mức medium vẫn cần vga [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Chip đời mới mà mua thôi bác, thấy có con G1610 j đó ng ta kêu rẻ mà ngon. Chả biết cái main của bác hỗ trợ k thôi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]