Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Trích dẫn Gửi bởi nguoidinhan
    Tình hình là em có con case i3 haswell, 8g ram, nguồn Cool Master Elite 460w. Thấy mới ra con GTX 750 và GTX750 ti đang định múc 1 trong 2 em, nhưng ko biết nguồn này có cân đc không, và có bị nghẽn cổ chai ko, mong các bác tư vấn giúp.
    2 bé này k nguồn phụ nhé bác, bác có điều kiện thì lấy luôn zotac gtx 750ti nạc thịt :3

vote bác chủ lấy Zotac GTX750Ti OC, vga cần 1 nguồn phụ nên nguồn của bác cân tốt

2 con này TDP thấp mà. Có 1 số bản yêu cầu 1 nguồn phụ nhưng nguồn của chủ thớt vẫn cân ngon lành. Quất con Zotac GTX 750 Ti cho nó kinh tế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguoidinhan
    Tình hình là em có con case i3 haswell, 8g ram, nguồn Cool Master Elite 460w. Thấy mới ra con GTX 750 và GTX750 ti đang định múc 1 trong 2 em, nhưng ko biết nguồn này có cân đc không, và có bị nghẽn cổ chai ko, mong các bác tư vấn giúp.
    Nếu có kinh tế quất luôn 750 ti OC luôn đi bạn hàng mới đó !! Giá cũng đang thơm nữa hihi !

Trích dẫn Gửi bởi sircuong1303
    vote bác chủ lấy Zotac GTX750Ti OC, vga cần 1 nguồn phụ nên nguồn của bác cân tốt
    Cho em hỏi ké tí là con Zotac GTX750Ti OC và con
    VGA ZOTAC GeForce® GTX 660 Synergy Edition 2GB GDDR5 192bit
    thì em nào ngon hơn anh?? em cũng đang có nhu cầu bên này http://www.tinhte.vn/threads/nho-anh...-12tr.2267402/