Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chào mọi người ! xin hãy tư vấn dùm mình

Mình đang muốn mua 1 laptop win 8, 14", chip haswell i5 của Asus trong tầm giá 15 triệu. Mục đích của mình là xem phim FHD ,giải trí, lướt web, game tầm trung và lv văn phòng .máy có đèn bàn phím và nhẹ nhàng 1 chút ^^

Mong nhận được sự tư vấn và giúp đỡ nhiệt tình của mọi người ạh !

thông số cấu hình và giá cả thì bạn đã nêu hết ở trên rồi!
    không biết bạn định tư vấn về vấn đề gì ^^

Tầm này Asus không trang bị đèn bàn phím đâu bạn, so với nhu cầu và ngân sách của bạn thì có dòng ASUS K451LB mới về khá phù hợp đó, máy vỏ nhôm sang trọng, khá mỏng nhẹ, dùng pin polymer khá tốt, dùng CPU i5 Haswell + VGA GT 740M chắc đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUS K451LB-WX126D (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 8GB SSD + 500GB HDD, VGA NVIDIA Geforce GT 740M 2GB, 14 inch, Free DOS)

Trích dẫn Gửi bởi Đảm Kiều Đức
    thông số cấu hình và giá cả thì bạn đã nêu hết ở trên rồi!
    không biết bạn định tư vấn về vấn đề gì ^^
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]tại nhìu mẫu mã wá nên mình k bit chọn máy nào nữa. Vs lại m cũng k rành về mtính màhh.hic hic. Àh quên nếu có thêm ssd để khởi động nhanh nữa thì tốt wá. M ở hp k bit nên mua máy ở đâu..chepchẹp

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Tầm này Asus không trang bị đèn bàn phím đâu bạn, so với nhu cầu và ngân sách của bạn thì có dòng ASUS K451LB mới về khá phù hợp đó, máy vỏ nhôm sang trọng, khá mỏng nhẹ, dùng pin polymer khá tốt, dùng CPU i5 Haswell + VGA GT 740M chắc đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng của bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUS K451LB-WX126D (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 8GB SSD + 500GB HDD, VGA NVIDIA Geforce GT 740M 2GB, 14 inch, Free DOS)

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn

vậy tầm giá nào mới có đèn bàn phím vậy ? M muốn mua máy có thêm ssd nữa, free dos có được free cài win 8 bản quyền k ah?

Trích dẫn Gửi bởi Crazylove7
    vậy tầm giá nào mới có đèn bàn phím vậy ? M muốn mua máy có thêm ssd nữa, free dos có được free cài win 8 bản quyền k ah?
    tầm này khó có đèn phím bác nhé , cấu hình trong tầm giá của bác thì có nhiều lựa chon , x45 hoặc k45 đều ok nhé

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    tầm này khó có đèn phím bác nhé , cấu hình trong tầm giá của bác thì có nhiều lựa chon , x45 hoặc k45 đều ok nhé
    thế tầm bn thì mới có hả b?

Asus thì phải dòng giải trí trở lên mới có đèn bàn phím b ah, tầm 21tr. với nhu cầu của b nếu bỏ tiêu chí đèn bàn phím và win8 bản quyền đi thì lấy con Asus K451LB khá là ngon đó, đúng tiêu chí của b luôn, giải trí hay chơi game đều tốt cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

CPU: Intel Core i5 - 4200U (2.60Ghz)
    Ram: 4GB DDR3/1600
    HDD: 500GB 5400 rpm SATA
    VGA: NVIDIA® GeForce® GT 740M 2GB DDR3
    Màn hình: 14" HD Color Shine (LED backlight)

Đang ở
    Hà Nội
    Đèn bàn phím thì bạn tham khảo em Dell 7537 nhé, tầm hơn 16tr tí. Còn HDH free dos cài win bản quyền vẫn được nhé, nhưng phải tốn phí đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dell Inspiron 15 7537 (HAD151405563) (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 6GB RAM, 500GB HDD, VGA Nvidia Geforce GT 750 2GB, 15.6 inch, PC DOS) ~16tr