Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    mua con elitebook 9470m ở trên là ngon rrooif bác ạ.con đó dòng doang nhân dùng ổn định hơn máy thường mà lại dc bảo hành 3 năm toàn cầu thì lo gì. nhu cầu của bác đừng mua card rời làm gì cho phí.qtrong là con nào có ổ ssd thì mới đạt tốc độ nhanh nhất với các ứng dụng của bác. nếu thích mỏng nhẹ hơn có hp envy spectre 13 hoặc dell xps 13 hoặc chọn dòng dell latitude cho yên tâm

Trích dẫn Gửi bởi _-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_
    đi du học thì qua bển mua xài .học xong xách về . mua bên đây xách qua bển xong xách về làm chi . mua bển rẻ hơn . vì không có VAT 10% cho VN + thuế nhập khẩu vào VN + lợi nhuận cửa hàng bên VN..
    theo mình nghĩ du học thì mua laptop Apple chạy MAC cho ngon bền ổn định , nhanh, đẳng cấp . lướt net wifi nhanh, đọc tài liệu rõ, down nhanh, load nhanh
    nhiều dòng business cao cấp bạn là khách tự do thì không thể nào mua được giá tốt đâu bạn ạ. Ví dụ như con HP Elitebook Folio 9470M kia nếu bạn vào Store của hãng thì giá nó là 1350usd nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Emma Evans
    cho em hỏi bảo hành của HP với ASUS đều là toàn cầu ạ? Thế còn Dell thì thế nào ạ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Em thấy bảo dùng DELL bền @@
    Bền thì bền theo phân khúc chứ không phải theo hãng. Không ai nói là DELL Inspiron bền cả. DELL bền thì từ Latitude trở lên thôi. DELL cũng bảo hành toàn cầu, nhưng nếu bạn di chuyển từ nơi này sang nơi khác thì phải làm các thủ tục chuyển vùng bảo hành hơi lằng nhằng và đôi khi là tốn thêm phí

theo mình nghĩ du học thì mua laptop Apple chạy MAC cho ngon bền ổn định , nhanh, đẳng cấp . lướt net wifi nhanh, đọc tài liệu rõ, down nhanh, load nhanh

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn gấp giúp mình 1 trong 2 bộ này với
    Bởi huongthuy245 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-17-2014, 04:49 AM
  2. (Help)Đi dây trong máy tính
    Bởi seohaizz trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 05:11 PM
  3. cần tư vấn mua máy tính để bàn củ dùng trong gia đình
    Bởi theboyofg0d trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7