Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Các bro cho em xin ý kiến gấp với ạ

Chào các bác, em là sinh viên kiến trúc đang có nhu cầu muốn mua 1 chiếc laptop phục vụ việc học tập cũng như là giải trí chơi game. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Nhu cầu của em thì là dùng để vẽ cad, 3dmax,..còn giải trí thì là để chơi những game như Lol, ff3 và 1 số game offline cấu hình cao khác, cùng với nghe nhạc xem phim..... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Các bác tư vấn cho em 1 con để có thể đáp ứng những nhu cầu trên với, em phân vân quá ko biết mua máy nào.

Trích dẫn Gửi bởi aqzxsw
    Chào các bác, em là sinh viên kiến trúc đang có nhu cầu muốn mua 1 chiếc laptop phục vụ việc học tập cũng như là giải trí chơi game. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Nhu cầu của em thì là dùng để vẽ cad, 3dmax,..còn giải trí thì là để chơi những game như Lol, ff3 và 1 số game offline cấu hình cao khác, cùng với nghe nhạc xem phim..... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Các bác tư vấn cho em 1 con để có thể đáp ứng những nhu cầu trên với, em phân vân quá ko biết mua máy nào.
    điều kiện là bao , bạn mua khoảng nhiu , chứ nhu cầu của bạn giải trí là chính rồi, học tập thế thì quá bình thường , cỡ 20Tr đổ xuống có mấy con này đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com
    Hp Envy 15T - 747008S24G1000G2FHD (backlit) / i7-4700QM / 8x2.4GHz~3.4GHz / 8GB DDR3 / 24GB SSD + 1TB HDD / Geforce GT 740M 2GB / 15.6" Full HD / win8 license

Dell Vostro 3560 - 736324G500G1 / i7-3632QM / 8x2.2GHz~3.2Ghz / 4GB DDR3 / 500GB HDD / ATI 7670M 1GB / 15.6" / Free DOS

Đang ở
    0939506439
    Tầm củ bao nhiêu b nhỉ hj

Đang ở
    hcm
    Bạn nên mua ở 3 phân khúc ~15tr ~21tr ~30tr

Có các mode phù họp với nghanhf của bạn

quan trọng là tầm tiền bạn thôi chứ máy thì nhiều e đáp ứng được lắm

Trích dẫn Gửi bởi aqzxsw
    nhu cầu của b thì có khá nhiều máy đáp ứng được. quan trọng là b có thể đầu tư tối đa bao nhiêu để mọi ng tư vấn cho 1 con phù hợp nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Thóc lúa nhà em có tầm khoảng 20 thôi các bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi aqzxsw
    vậy b có thể tham khảo con Dell Latitude 3540 nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] con này build khá ổn, màn hình full HD, cấu hình tốt, chip haswell đời mới, vga rời mạnh chơi game ngon lành. còn dư tiền b nâng ram và gắn thêm ổ SSD là chạy cực ngon luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

CPU:Intel Core i5-4200U (1.6Ghz up to 2.6Ghz)
    Ram:4Gb DDR3
    Ổ cứng:500Gb
    Màn hình:15.6" Full HD (1920x1080)
    VGA: AMD Radeon HD 8850M 2Gb DDR5

Trích dẫn Gửi bởi aqzxsw
    B tham khảo nhé b, cấu hình ổn, màn hình FHD b nak
    Dell Latitude 3540 RPWTV1 Black
    - Bộ vi xử lý: Intel Core i5-4200U 1.6Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 15.6 FHD - Cạc đồ họa: AMD Radeon HD8850M 2Gb - Hệ điều hành: Dos

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    B tham khảo nhé b, cấu hình ổn, màn hình FHD b nak
    Dell Latitude 3540 RPWTV1 Black
    - Bộ vi xử lý: Intel Core i5-4200U 1.6Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 15.6 FHD - Cạc đồ họa: AMD Radeon HD8850M 2Gb - Hệ điều hành: Dos
    Nó chip U mà mình đồ hoạ nhiều, ko tiện bạn à.