Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi heroftu
    bác vào web dưới chữ ký của em đó, trong đó có chi tiết về tình trạng máy và giá thì rẻ nhất thị trường việt nam đó bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Em Envy Spectre 14 này là đỉnh trong phân khúc cao cấp chứ ko phải chỉ là các phân khúc nói chung. hihi
    Shoprom 95 Láng Hạ có sẵn hàng ko bạn, để mình qua xem!

Trích dẫn Gửi bởi alone0nline
    Shoprom 95 Láng Hạ có sẵn hàng ko bạn, để mình qua xem!
    có sẵn mẫu bác ạ. con này hot quá mà khó mua nên bên em chỉ bán lẻ và tạm dừng bán buôn cho model này ạ.
    nói chung là con này đỉnh rồi. xps 14 và folio ko thể so sánh dc. và vốn dĩ ngay từ khi xuất xưởng thì spectre nó dã đắt hơn 2 con này nấy trăm usd rồi.hàng ref con này là do clearstock. khui thùng ra chả khác gì brrandnew. mà thực ra để làm cũ em này cực khó, sau bao nhiêu năm nhìn cũng chả khác gì máy mới.

có sẵn mẫu bác ạ. con này hot quá mà khó mua nên bên em chỉ bán lẻ và tạm dừng bán buôn cho model này ạ.
    nói chung là con này đỉnh rồi. xps 14 và folio ko thể so sánh dc. và vốn dĩ ngay từ khi xuất xưởng thì spectre nó dã đắt hơn 2 con này nấy trăm usd rồi.hàng ref con này là do clearstock. khui thùng ra chả khác gì brrandnew. mà thực ra để làm cũ em này cực khó, sau bao nhiêu năm nhìn cũng chả khác gì máy mới.
    http://songvietlaptop.com/www.songvi...4GB_128gb.html

em này ổn wa mà ổ có 128gb thì hơi ít bác nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi giampaolo9999
    http://songvietlaptop.com/www.songvi...4GB_128gb.html

em này ổn wa mà ổ có 128gb thì hơi ít bác nhỉ
    ổ ssd quan trọng là tốc đọ, phim ảnh nhiều thì mua thêm thẻ nhớ 64gb cắm vào hoặc làm cái ổ ngoài cắm qua usb. em ở nhà có 3 ổ 1000gb để lưu và backup dữ liệu cho an toàn.mất 1 lần rồi sợ lắm

ổ ssd quan trọng là tốc đọ, phim ảnh nhiều thì mua thêm thẻ nhớ 64gb cắm vào hoặc làm cái ổ ngoài cắm qua usb. em ở nhà có 3 ổ 1000gb để lưu và backup dữ liệu cho an toàn.mất 1 lần rồi sợ lắm
    mua ổ ngoài nhiều lúc cũng hơi bất tiện bác à
    tốt nhất là 320gb trong và 2tb ngoài
    chứ 128 thì bí quá lưu win và data cơ bản đã gần hết rồi
    ps: có vẻ em envy spectre này hơi đuối so với elite 9470 nếu xét về khoản làm việc văn phòng

ý kiến bác ntn ?

Trích dẫn Gửi bởi giampaolo9999
    mua ổ ngoài nhiều lúc cũng hơi bất tiện bác à
    tốt nhất là 320gb trong và 2tb ngoài
    chứ 128 thì bí quá lưu win và data cơ bản đã gần hết rồi
    ps: có vẻ em envy spectre này hơi đuối so với elite 9470 nếu xét về khoản làm việc văn phòng

ý kiến bác ntn ?
    bác chỉ xài văn phòng thì mua 9470m đi. nhưng đa số mọi người đều thích màn đẹp và âm thanh hay để còn thỉnh thoảng phim ảnh nhạc nhẽo nữa. nếu bác chỉ cần màn chống chói để xài văn phòng thì mua 9470m rất tốt. bên em là cty đầu tiên phổ biến dòng elitebook vào thị trường vn nên hiểu rất rõ, nhiều khách mua elitebook về rats thích nhưng nhiều người quay lại đòi đổi vì màn hình màu chán quá. cho nên chọn cái nào tùy bác. em phân tích rất rõ rồi. 9470m muốn mua ko khó. spectre 14 mới là khó mua

Các Chủ đề tương tự

1. Xin đánh giá về hp elitebook folio 9470m
    Bởi mr.minhden trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 05:41 PM
  2. Xin tư vấn chọn mua HP Elitebook Folio 9470M
    Bởi wapthai trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 236
    Bài viết cuối: 09-08-2014, 12:55 AM
  3. Tư vấn nơi mua laptop hp elitebook folio 9470m
    Bởi hoasaigon trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 06:49 AM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 07-28-2014, 10:22 PM
  5. Xin tư vấn nên mua HP Elitebook Folio 9470M hay dell xps 14?
    Bởi ninhnguyen198 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 03-19-2014, 09:30 PM