Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

up rom galaxy mini s5570

e biết bên forum này có rất nhiều bài viết về up rom cho mini nhưng đa phần e thấy từ lâu quá rôi. e mạo muội lập topic này mong có pro nào am hiểu về vấn đề này hướng dẫn cụ thể cho e vì e k pít j về up rom cả. e dang dùng 2.3.4, e thấy bên samfimware có rom 2.3.6 TV cho mini nhưng e k pít có phù hợp k, e gê vì nhìu pro bảo rom k thik hợp và k pít up thì chỉ còn cách đi bảo hành. vậy mong pro nào giúp đỡ hướng dẫn e up rom stock mới nhất cho mini hoặc rom cook nào đẹp và ổn định và đặc biệt là vấn đề pin, pin e k dùng j 1 ngày het, choi game vs 3g dc co 2 tieng rưỡi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](. pro tìm hộ e rom dùn tốt ổn đinh vã đỡ hao pin nhé. tks các pro, huong dẫn cụ thể tỉ mỉ hộ e nhé, có hình ảnh càng tốt vì e gà lắm @@

Bạn vào xem cái này nha. Mình đã làm theo và thành công rồi http://www.vn-zoom.com/f478/up-rom-2...0-1992689.html

Uk, để mình thử, nếu đang up mất điện thì sao hả b, mà có cần tháo sim vs thẻ nhớ k vì mình thấy tháo thẻ nhớ cắm cáp thì đâu có nhận, chỉ có sạc thui
    Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn

nếu mất điện thì máy sẻ bị brick. co nghĩa là máy sẻ không còn hoạt động nữa.chỉ có thể mang đi chặn giấy thui. bạn dùng laptop mà up khỏi lo mất điện. cũng ko cần tháo thẻ nhớ và sim ra đâu bạn. còn vấn đề brick thì có thể mang ra trung tâm bảo hành cho nó sửa.

Hehe, tks b, t up dc rồi, thì ra up rom cũng thật đơn giản, chỉ coa điều nếu xảy ra sự cố j bất thuong thi k pit xử lý tnao

Sent from my GT-S5570 using Tinhte.vn

hihi ko có j mà phải sợ cả, cứ nghịch tẹt ga đi bạn, Dùng android mà không biết nghịch thì phí lắm.

Uk hehe, gio mih thấy nghịch rom vui thật, rom nào lỗi lại up rom khác hihi

Send from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Các Chủ đề tương tự

1. Máy SS Galaxy Trend hay bị đơ
    Bởi khongbiengioic06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-13-2015, 01:25 PM
  2. Bán Mac Mini mới mua 2 tuần
    Bởi nguongame.com trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-10-2014, 12:04 AM
  3. Tự làm nail galaxy sang trọng