Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

có rom runnymede RCMIX 3D v4.0
    nếu bác thik có thể wa đây tham khảo http://www.pdaviet.net/showthread.php?164550-RCMix3d-Runny-v4-0-Sense-3-5-với-nhiều-tùy-biến

ngon quá, nhưng còn gà nên chưa dám tự tay up Rom, chắc phải mang ra hàng mất thôi../.

Trích dẫn Gửi bởi ohbilo
    có rom runnymede RCMIX 3D v4.0
    nếu bác thik có thể wa đây tham khảo http://www.pdaviet.net/showthread.php?164550-RCMix3d-Runny-v4-0-Sense-3-5-với-nhiều-tùy-biến
    uh mình thấy rom này được nhưng chạy hơi chậm một chút. nên ghét quá úp thằng revolution 7.0.3. ai ngờ cũng bị lỗi phần MMS và máy quay phim

hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi khangxuan
    uh mình thấy rom này được nhưng chạy hơi chậm một chút. nên ghét quá úp thằng revolution 7.0.3. ai ngờ cũng bị lỗi phần MMS và máy quay phim

hehehehe
    mình từ revolution 7.0.3 sang runnymede đó bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mình xài cái giao diện 3D của runnymede wen rùi, xài cái revolution 7.0.3 chán wa

Trích dẫn Gửi bởi mrbanre2302
    ngon quá, nhưng còn gà nên chưa dám tự tay up Rom, chắc phải mang ra hàng mất thôi../.
    nếu máy đã root rùi thì việc up rom vô cùng đơn giản

chưa root và đang ở 2.3.5, software ver 3.13.707.4 thì có downgrade và root được không. Nếu được thì cho mình hướng dẫn nhé. tHANKS

cái vụ root mình k rành, bác kiếm ai khác giúp nhé
    mình thấy bên pdaviet.net có nhìu bài viết rất chi tiết cho vụ này lắm
    mà mình nghĩ k rành thì k nên tự làm, kiếm cái shop nào có cài app và rom free thì ra đó người ta làm cho yên tâm, tốt nhất là đem ra tiệm chỗ bác mua DHD ak

hihi, đã downgrade và root sau đó up rom ok rùi. Chỉ cần dùng Advance ACE hack kit là ok (cả downgrade, root luôn)

Trích dẫn Gửi bởi vikinggame
    hihi, đã downgrade và root sau đó up rom ok rùi. Chỉ cần dùng Advance ACE hack kit là ok (cả downgrade, root luôn)
    cứ thế là chạy thôi àh bác. các bước thế nào vậy bác làm 1 bản chi tiết chọn gì chọn gì đi. vì mình toàn làm theo cách thủ công. cách Advance ko làm đc