S2 của em đang là ics 4.0.3 và được em up trực tiếp trên máy...do không có tiếng việt nên em mày mò thử up bằng Odin xem sao ?? em đã down phiên bản giành cho s2 của Indonesia với hi vọng sẽ có tiếng việt...em cũng đã cài đầy đủ cả samsung drive vào máy tính,,,theo hướng dẫn em ấn : Volume dow + home + Power để vào Download Mod ....bật Odin để uproom mà chỉ thấy chạy vài dòng rồi đứng im (mặc dù đã nhận drive)....em rút cap ra cắm lại thì thấy máy tính thông báo : USB Device Not Recognized (em thử cài đi cài lại mấy lần samsung driver nưa rồi )..trong khi S2 vẫn đang ở Download mod...em phải làm gì bây giờ để có thể trở về trạng thái máy ban đầu ??? có được quyền tháo cáp,tháo pin hay không?? tháo pin ra co brick máy hay không các bác??? làm cách nào để em khôi phục máy,hay up room bình thường trở lai ??? Ấy wen...máy em cũng chưa Root bao giờ...em cố khôi phục máy mà gà mờ quá...mong các bác chỉ giáo giúp em...thansk các bác trước nhé ! em vẫn cắm sạc pin máy để đợi các bác !!! Help...helpppppppp !!!!!!!!1