Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]http://www.tinhte.vn/threads/1047181/ bạn đây xem nhé.

bác này lười quá[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] trên diễn đàn ROM COOK dành cho e này củng khá nhiều.mở topic làm chi chứ.samsung đã thực sự bỏ rơi e này rồi bác ah,trong bản công bố nâng cấp len ICS ko có tên e này,chỉ có bản ROM COOK ICS cho e nó thôi.tuy vẫn chưa ổn định nhưng củng đáng để trải nghiệm.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hehe. e công nhận là e khá lười đã lâu quá rôiif e mới quay lại với android. Sau 1 time để dành tinh yêu với windowsphone và tablet black OS, thì bây h mù tịt android hehehe.

có bản stock hay cook gì của 3.0 hay 3.2 không cho mình xin với ! 4.0 thấy k hợp với máy p1000 vì có phím cứng thấy sao sao đó (nếu có phần mềm tắt đèn 4 phim thì hay) với giao diện đen khó nhìn

Trích dẫn Gửi bởi dongpho
    có bản stock hay cook gì của 3.0 hay 3.2 không cho mình xin với ! 4.0 thấy k hợp với máy p1000 vì có phím cứng thấy sao sao đó (nếu có phần mềm tắt đèn 4 phim thì hay) với giao diện đen khó nhìn
    à b ơi t vừa up mấy bản rom rồi hầu hết có lỗi b vào đây down bản rom nhé bản này ngon mình đang test thấy ổn lắm đọc kĩ nhé
    http://www.tinhte.vn/threads/1222287/

Trích dẫn Gửi bởi iamharrytn
    à b ơi t vừa up mấy bản rom rồi hầu hết có lỗi b vào đây down bản rom nhé bản này ngon mình đang test thấy ổn lắm đọc kĩ nhé
    http://www.tinhte.vn/threads/1222287/
    cho mình xin mấy tấm hình giao diện CM9 p1000 đi bạn.

Trích dẫn Gửi bởi cuongthi
    cho mình xin mấy tấm hình giao diện CM9 p1000 đi bạn.
    m lười up hình lắm nói chung bản của samsung thì giống như giao diện của android 4.0 gốc nó ko tùy biến đâu, xem trên mạng như nào thì vào như thế

Mình đang dùng bản cm9 chỉnh độ phân giải về 240 thì sẽ ko hiển thị hàng phím ảo nữa, nhưng khá ngốn pin, mình thấy ngoài bản 2.3.3 gốc thì bản overcom 4.1.0 chạy khá nhạy và pin tương đối tốt. Đây là giao diện ics 4.0.4 mình đang xài.

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi tuanbca
    Mình đang dùng bản cm9 chỉnh độ phân giải về 240 thì sẽ ko hiển thị hàng phím ảo nữa, nhưng khá ngốn pin, mình thấy ngoài bản 2.3.3 gốc thì bản overcom 4.1.0 chạy khá nhạy và pin tương đối tốt. Đây là giao diện ics 4.0.4 mình đang xài.

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
    bác ơi làm sao để cái thanh kia nó lên trên đầu à bác, và làm sao để mất cái phím mềm back home... kia đi ạ e tìm nhưng ko thấy

Các Chủ đề tương tự

1. SamSung Galaxy Tab p1000 nghe gọi , nhắn tin , 3g , wifi tốt - như đt bthường
    Bởi vananhl2t trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-22-2012, 07:24 PM