Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

[CỨU] [RAY] KHÔNG FLASH ĐC FW

ình hình là mình đã root và xoá mấy cái app không cần thiết trong system, nhưng không biết xoá nhầm cái app nào mà bây giờ đt kết nối pc không được, không truy cập được ổ đĩa thẻ nhớ luôn. mình muốn flash lại fw nhưng đt cần phải kết nối với pc companion thì phần mềm flash tool mới nhận đt, trong khi đó đt mình đang không kết nối đc với pc, vậy giờ tiến thoái lưỡng nào xin bác nào có cao kiến

---------- Post added at 14:59 ---------- Previous post was at 14:20 ----------

cứu với, em onl ở tiệm nét ngồi hóng màn hình cả tiếng mà ko bác nào động lòng sao, đt phải kết nối được với pc companion thì flash tool mới nhận. nhưng hiện giờ em ko kết nối được thì làm sao để flash tool nhận đt ã

vào đc cwm ko? nếu vào đc thì ra tiệm cafe bắt wifi, tải rom về r vào cwm flash tạm để lấy lại file bạn xoá nhầm, r bạn về rom stock hay cứ thế mà dùng cũng đc

đt mình mới root thôi chưa cài gì cả, chưa unlockbootloader, kẹt cái bây giờ làm sao cho flash tool nhận đt hic, hoặc còn cách nào flash nữa không

ca này khó r. còn cách lên xda hỏi bọn nó thôi. trên đó toàn cao thủ chắc sẽ có ng trích file apk ra cho bạn cài lại thôi.

hoặc lên hẳn cellphones xem họ có cứu đc ko. ko đc thì lên hẳn Sony nó cứu cho.

Các Chủ đề tương tự

1. iMac 2013 21.5" máy nào chạy ổ flash vậy ah?
    Bởi thamxk trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-27-2014, 11:01 PM
  2. LG p350 tắt nguồn khi đang chạy flash
    Bởi buituananh_pke trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-25-2012, 06:01 PM