Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 76 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 754
    Trích dẫn Gửi bởi ng0ctu1993
    bác chủ ơi, sao e dùng cái Cygwin Terminal bản mới nhất, lúc vào kitchen, gõ ./menu nó cứ báo lỗi, rồi ko hiện lên menu nhỉ ==" bản của bác có mấy phần mềm e ko cần dùng đến, muốn mod lại cho vừa ý chút mà mò mãi ko hết cái lỗi này
    Mình cũng mới mò nên chưa đủ khả năng để chuẩn đoán rõ bệnh Cygwin của bác, bởi mình cài nó không bị nên không rõ nếu bị thì như thế nào lun.
    Còn các app bác có thể làm như sau cũng được đó, thêm vào hay xóa đi cũng tương tự nhau đó bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi softxxx
    Sao lại bỏ thinkoffice!
    Cái đấy dùng để đọc PDF là ngon nhất đấy! Bản có phí nhưng LG thì trả tiền rồi nên mình dùng miễn phí mà
    Cám ơn ý kiến bác, mình gửi bác thinkdroid nhé:
    Trên PC, bác giải nén file zip ra, ném thinkdroid vô system/app rồi zip lại là ok [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi snow_boy1709
    cái apn ấy bác , nhiều bác set apn việt nam nhưng lại ko đánh dấu vào cái ô tròn bên tay phải nên máy vẫn sử dụng apn cũ của T-mobile bác ạ , còn đánh dấu dùng rồi mà vẫn ko vào được mạng thì reboot lại máy 1 cái là sẽ ngon lành [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác cho lên #1 cho a e nào ko vào được mạng với apn gốc của t-mobile nhé.
    Bê nguyên của bác lên luôn nè ^^

Trích dẫn Gửi bởi djepnguyen90
    sao ko có bản cho oldband vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](
    Mình không chắc mấy cái basebandfix hoạt động tốt cho Rom này không nên không đưa vào đây. Với lại mình nghĩ dùng mấy cái đó có cảm giác không ổn định sao đó. Bạn dùng LGMDP-v1.5 flash lên V20 sẽ tốt hơn đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sao chủ thớt vẫn để chữ kí là Oxygen là seo. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]))

Ngại up room test quá

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi mashima0905
    Sao chủ thớt vẫn để chữ kí là Oxygen là seo. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]))

Ngại up room test quá
    tại bác ấy bận chưa đổi mà bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác test đi có j` ngon mình qua luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] tại đêm qua vừa về oxy gen nên test thử trước đã [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] dùng android là cứ phải thay đổi liên tục mới sướng bác ạ,

Trích dẫn Gửi bởi mashima0905

Ngại up room test quá
    Hì hì mình chưa kịp đổi thui bác ^^. Ưu tiên ý kiến anh em trước tiên rồi mới nghĩ tới chữ ký cá nhân sau mà bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Rom này dành cho những người thích ổn định và pin khỏe bác à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Nếu bác có sở thích như vậy thì bác thử flash xem sao nhé. Mình nghĩ là bác sẽ hài lòng đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

rom add add flash chưa bác

Tại mình đang dùng cái Nightly 4 với kernel ta-gb cũng khá hài lòng. Nên ngại up lém. Hehee

Trích dẫn Gửi bởi randyiu16
    rom add add flash chưa bác
    Ặc bác hỏi mình mới để ý, mình quên ghi flash vào info [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Flash đã Add nhé bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

bác ơi? ko hiển thị % pin được ạ!

Sao nhìn y chang rom gốc vậy bác
    chỉ có kho app là khác thoy àk

bác làm cái powermenu đỡ phải dùng quickboot và làm cho hiển thị % pin cho dễ theo dõi dc ko?

Các Chủ đề tương tự

1. Dell Ins 5547 i5 4210u hay HP Pavilion 15 n042TX chơi game và đồ họa thì con nào ngon hơn?
    Bởi changtraisitinh30005 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-13-2014, 04:26 PM
  2. [ tư vấn ] Laptop ngon nhất trong tầm giá dưới 15 triệu rưỡi
    Bởi biztech trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-04-2014, 04:23 AM
  3. [Tư vấn] Nâng cấp máy tầm 1-2 triệu để chơi game offline ngon :D
    Bởi 123phukien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-20-2014, 12:00 AM
  4. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 06-07-2014, 08:29 AM
  5. CẦN TƯ VẤN giùm em GPU ngon trong tầm giá...
    Bởi windcamkd2 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-10-2014, 07:56 PM