Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Samsung Galasy S có thể up tối đa lên Android mấy ạ?

Chào các bạn,

Mình có 1 con Samsung Galaxy AT&T (sgh i997) đang cài hệ điều hành Android 2.2. Hiện nay nó có 1 lỗi là dùng sim vina, viettel thì rất tốt nhưng với mobifone thì chỉ nghe gọi được 1 cuộc đầu tiên, thực hiện cuộc gọi thứ 2 thì không nghe tín hiệu gì (sóng bình thường). Nên mình muốn nâng cấp lên Android cao hơn. Không biết còn này có thể nâng cấp lên Android mấy nhỉ (có tiếng Việt không).

Ở Vũng Tàu, Sài Gòn thì nơi nào nhận nâng cấp và giá cả thế nào. Nhờ anh em chỉ giúp. Thanks.
    Ah mình có thể tự nâng cấp ở nhà không nhỉ?

Máy của mình (hình minh họa)

tự làm là tốt nhất bác à, sau này quen rồi thì có thể tối ưu máy với nhu cầu của bản thân. Còn đem ra hàng thì thụ động lắm.
    việc nâng cấp chỉ đơn giản là root , flash rom (với ics thì phải flash thêm Baseband ) . cap đã có rom nâng cấp lên android ICS từ khá lâu rồi, hình như còn có cả bản ics mới nhất là 4.0.4 nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mình không xài em này nên không biết box dành cho nó, bác có thể tìm trong diễn đàn này, cap được hỗ trợ khá nhiều nên cứ thoải mái up rom

Cảm ơn Bác, để tối về mình thử xem [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Có phải em nó đây không?>> http://www.tinhte.vn/threads/771487/

Các Chủ đề tương tự

1. TOOL Smart SW CẬP NHẬT PM CHO ANDROID SAMSUNG ??
    Bởi mylove04051507 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-25-2012, 01:44 AM
  2. Galasy S2 Root-Uproom lên ICS 4.0.3 và UPDATE TỰ ĐỘNG
    Bởi thanhphongcom trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-21-2012, 11:27 AM