Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

HỎI ĐÁP - Up room chuẩn quốc tế cho Galaxy S Hoppin

Mới mua con Galaxy S Hoppin dành cho thị trường HQ. Nói chung không có vấn đề gì. nhưng thấy nó bàn phìm, một số ứng dụng của nhà mạng HQ. Chẳng làm được gì, chẳng xóa được. Lại chẳng login bằng acc Gmail vào Market (đã thử nhiều acc, login mail bình thường, login vào Market bó chiếu)

Cho mình hỏi là mình có thể up lên các bộ room chuẩn quốc tế được không. Trên TT này nhiều guide quá, nên ko dám thử. Bác nào có lòng chỉ mình và đưa URL link guide update room lên để mình tự làm cũng được, Còn không thì Cafe HCM nhé

THANKS

không có rom đâu , con này cũng như hàng khựa , ko rom , ko phụ kiện , ko bảo hành . như con m110s còn khá vì có rom và có thể cứu boot còn con này chịu chết , trục trặc là vất .

Nghe bac hu em on qua khong dam may mo root luon. Muon dung facebook ma ko root duoc thi dap chueu roi

ờ, nếu dùng nghe gọi chơi game bt thì con này vậy là ok rồi , còn nếu muốn vọc sâu vào bên trong thì cẩn thận chút , hỏng là hết cứu .

à, nếu hứng thì giao lưu hd2 với mình nhé . thank .

bạn ơi nghịch tẹt đi.Mình cũng đang xài em này.Mình có 3 ban rom em nó. có cả cách cứu boot khi nghịch quá tay đó.mình up hương dẫn lên tinh tế rối ma. root thì dùng super one click nhé.

Trích dẫn Gửi bởi duytungdhpt
    bạn ơi nghịch tẹt đi.Mình cũng đang xài em này.Mình có 3 ban rom em nó. có cả cách cứu boot khi nghịch quá tay đó.mình up hương dẫn lên tinh tế rối ma. root thì dùng super one click nhé.
    3 rom gì vậy bạn?có Rom nào có Tiếng Việt không?còn lỗi nào chưa fix không bạn?

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-28-2014, 11:15 PM
  2. Ai có Room MOTOROLA xt 701 không cho e xin với !
    Bởi S.Angel trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 04:36 PM
  3. [Xin room] HTC merge
    Bởi icslawvn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-23-2012, 02:43 PM
  4. [ Cầu xin ] các a chị e! giúp e cho e cái room ICS của galaxy GT-I9003
    Bởi linhhoai217 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-22-2012, 06:23 PM
  5. HELP EM VỚI - TAB 8.9 (p7300) cài room lỗi