Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Sony nó có 1 điểm khác nhiều hãng khác đó là dạo này nó tập trung khá nhiều vào phần mềm cho điện thoại nên bây giờ nó ko chạy đua cấu hình mà nó chạy đua kiểu dáng và sự mượt mà,game thì nó ko phải thế mạnh nhưng về pin và mượt mình thấy bản gốc vẫn là mượt mà nhất mà

Trích dẫn Gửi bởi hakhanhbk8310
    Sony nó có 1 điểm khác nhiều hãng khác đó là dạo này nó tập trung khá nhiều vào phần mềm cho điện thoại nên bây giờ nó ko chạy đua cấu hình mà nó chạy đua kiểu dáng và sự mượt mà,game thì nó ko phải thế mạnh nhưng về pin và mượt mình thấy bản gốc vẫn là mượt mà nhất mà
    Không có đâu! Mình thấy thằng Sony trước là SE màn hình cảm ứng tồi nhất trong mấy hãng DT nổi tiếng SS, Apple, HTC. Còn giao diện thì mình chưa bao giờ thích xài launcher gốc của nó cả, vừa nhàm chán, vừa ít tính năng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Thế mà mình xài HTC với S1 với Arc rồi mình vẫn thích cái giao diện và cảm ứng của Arc,dù mình rất ghét kiểu dáng của nó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi dx82
    Không có đâu! Mình thấy thằng Sony trước là SE màn hình cảm ứng tồi nhất trong mấy hãng DT nổi tiếng SS, Apple, HTC. Còn giao diện thì mình chưa bao giờ thích xài launcher gốc của nó cả, vừa nhàm chán, vừa ít tính năng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chuẩn đấy. con arc cảm ứng ở viền màn hình cực kém, kể cả ở giữa màn hình đi nữa thì chạm 1 ngón tay vào để select lúc duyệt web cũng thấy trang web lắc lắc chứ ko đứng im như HTC hoặc là iphone. điểm này mấy con lumia cũng bị. hình như panel cảm ứng là như nhau chỉ khác nhau về câm chỉnh độ nhạy màn hình trong rom các hãng là khác nhau hay sao ấy

Đang ở
    Tiền Giang
    mình đang sài bản rom gốc sony arc s, chơi game mượt mà ko giật, cũng đang định up rom 4.0.4 nhưng mà lại sợ hao pin và chơi game giật
    ai dùng arc s có bị giông mình ko; sạc đầy pin trước khi đi ngủ, sáng dậy chỉ còn 84% pin thôi à, hix, ko biết sao chế độ chờ mà nguốn pin kinh vậy?

Các Chủ đề tương tự

1. sony pro hay macbook air(2014) hay sony duo
    Bởi QuangQuy0214 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-10-2014, 06:04 PM
  2. tư vấn chọn mua sony vaio cũ
    Bởi banghexephanoi trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-23-2014, 04:42 AM
  3. Mình cần tư vấn mua Sony Pro 13
    Bởi noithatbro trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15