Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

x10 ram quá thấp gpu adreno 200 quá yếu giao diện timpcase khá nặng cảm ứng hỗ trợ 2 điểm . Chạy android 2.3.3 mà ram trống rất ít . Tổng hợp tất cả yếu tố đó mình đã chia tay x10 từ rất lâu rồi

sao cua ban cung jong cua to vay i9000 ma choi game do cung cam ung li va delay cung lau

Cái này bạn xem lại 2 vấn đề,1 là bản Rom,2 là bản fruit ninja của bạn thôi,cấu hình x10 chạy bản hợp lí thì mình nghi chơi vô tư,mình cũng đang xài m110s là I9000 bản hàn đây có sao đâu,rom gốc luôn chơi trò fruit ninja nào cũng oke mà,rất mượt mặc dù để xung nhịp chip có 800 chứ ko phải là 1ghz mặc định nữa nhé

1. X10 Ram ít và bộ xử lí đồ họa kém.
    2. Phụ thuộc vào kernel sử dụng, kernel của X10 là kernel .29, driver đồ họa (GPU) giờ đã cũ. Đa số các máy điện thoại mới dùng kernel .32 trở lên.
    3. Fruit ninja bản chính thức từ 1.7.4 đến bản mới nhất không được tối ưu hóa cho thiết bị cấu hình tầm trung và yếu như X10.

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn

Trích dẫn Gửi bởi tronvoht
    sao cua ban cung jong cua to vay i9000 ma choi game do cung cam ung li va delay cung lau
    mình đã từng dùng i9000 và x10 rồi. bạn xem lại rom cho con i9000 đi chứ i9000 ko ngán game gì cả. alphalt 6 cực mượt. mình nghĩ nên dùng bản cm9 ấy. chạy good lắm. hoặc cm7 hay miui cũng đc. ko biết giờ có nhiều bản good hơn ko chứ lúc mình dùng thích nhất là cm9. ko chê đc gì

Trích dẫn Gửi bởi thachtunganh
    1. X10 Ram ít và bộ xử lí đồ họa kém.
    2. Phụ thuộc vào kernel sử dụng, kernel của X10 là kernel .29, driver đồ họa (GPU) giờ đã cũ. Đa số các máy điện thoại mới dùng kernel .32 trở lên.
    3. Fruit ninja bản chính thức từ 1.7.4 đến bản mới nhất không được tối ưu hóa cho thiết bị cấu hình tầm trung và yếu như X10.

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
    giờ mình đang dùng x10 đây. chém fruit ninja bản 1.7.6 cực mượt và ko delay nhé.

Trích dẫn Gửi bởi tronvoht
    con i9000 của bác bị gì rồi của mình thì nó đúng là 1 ông vua đồ hoạ đó game cảm ứng mượt lắm

Trích dẫn Gửi bởi thaitu75
    giờ mình đang dùng x10 đây. chém fruit ninja bản 1.7.6 cực mượt và ko delay nhé.
    Thì cũng như em nói ở trên còn đa phần tuỳ thuộc vào kernel mình dùng mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Còn nếu vẫn dùng kernel gốc mà chơi được ngon lành thì anh may mắn khi đc con X10 khác biệt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Em cũng dùng X10 một thời gian rồi mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

con i9000 cua minh cai rom stock o tren http://samfirmware.com/ ma ban 2.3.6 do vay ma fruit ninja free van chang muot j ca
    doi khi chang chem duoc luon. nan qua di khong biet sao nua