Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Xin rom "xịn" nhất cho em galaxy s i9000 anycall

tình hình là em mới tậu về 1 em galaxy s i9000 bản anycall korea ,rất gà mờ trong việc up rom hiện máy đang chạy rom 2.3.4 ( mua về đã thế ) chưa root gì cả , em nghe nói đã có bản 2.3.5 nhưng ko biết up như nào vậy ai biết thì hướng dẫn em vs ( hoặc bản room nào khác hay và ổn định các bro giới thiệu e nhé )

e cảm ơn trước nhe [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

rom 2.3.4 là tốt lắm rồi. bạn chua biết gì về máy, chớ vội up rom. cứ sử dụng cho thành thạo đi đã, sau đó học cách root máy. Khi đã trải nghiệm một thời gian thì sẽ biết rom nào tốt hơn, lúc đó up rom cũng chưa muộn.

Trích dẫn Gửi bởi bshuy2003
    rom 2.3.4 là toots lắm rồi. bạn chua biết gì về máy, chớ vội up rom. cứ sử dụng cho thành thạo đi đã, sau đó học cách root máy. Khi đã trải nghiệm một thời gian thì sẽ biết rom nào tốt hơn, lúc đó up rom cũng chưa muộn.
    ok bạn mình dùng rom này cũng thấy khá ổn định nhưng nghe đâu rom 2.3.5 lướt web nhanh hơn mà mình rất hay lướt web nên muốn lên đời bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bạn nên đọc các bài hướng dẫn up rom, khi nào thành thục thì làm, ko có lại thao tác sai thì die máy đấy bạn ạ.

Là chuyện đứng núi này trông núi nọ thôi. Hai bản này có khác nhau về tốc độ wifi hay 3g đâu. Có chăng thì chạy video call? Nếu muốn up room thì phải đọc kỹ hướng dẫn, làm cẩn thận. Lần đầu up room mà hỏng là sợ lâu lắm đấy.

kinh thật vậy thôi mình dùng bản này vậy sống yên phận vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    TP.HCM
    Trích dẫn Gửi bởi halasatthu
    kinh thật vậy thôi mình dùng bản này vậy sống yên phận vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Up rom không có gì đáng sợ, nhưng cần có kinh nghiệm về sử dụng và hiểu biết cơ bản về android. Em dùng khoảng 1 tháng nữa rồi hãy up rom.

Trích dẫn Gửi bởi halasatthu
    up rom darky 10.2.2 y. don gian ma de~ hieu.ko so hong may. rom chay muot. pin trau

bác nào giúp em vs em up lêm 2.3.4 xong thì cai nút home của em nó k còn tác dụng lỗi camera k chụp đc va màn hình tư xoay gia tốc thì ngược trái phải nut volume to thì k đc ma lại la nút home .... :banghead:

Vào diễn đàn mysamsung.vn là có tất cả những gì bạn muốn đấy ! Đoc kỹ rồi từ ưừ up rom nhé !

Các Chủ đề tương tự

1. So sánh wifi chuẩn "n" và "g"
    Bởi kub0nqn92 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 09-18-2014, 09:29 PM
  2. Theo các bác e nên chọn "Dell Ins 3542 7004 4439" hay "HP Pro 450 F6Q45PA"
    Bởi 123phukien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 04:02 AM
  3. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 06-29-2014, 04:25 AM
  4. Trả lời: 3