Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Bạn xài simly bản 1.1 của bác PentiumT . Ko lỗi pin trâu bảo đảm bạn vừa ý .

bạn dùng bản 4e v5 ổn lắm ,mình cũng bị lỗi cảm biến này khi úp rom ics cũng chưa khắc phục lỗi này

cùng 1 rom cùng loại máy p500 nhưng 1 máy bị lỗi tiệm cận 1 máy không bị [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] không hiểu.
    có pro nào khắc phục được lỗi này chia sẽ ae nhé

vào settings -> Accessibility -> cancel tích vào cái power button ends call, vậy là từ giờ ai gọi đến ta tắt máy bằng nút nguồn phía trên ấy, [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi meogia110
    vào settings -> Accessibility -> cancel tích vào cái power button ends call, vậy là từ giờ ai gọi đến ta tắt máy bằng nút nguồn phía trên ấy, [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ko biết bao lâu thì đi luôn cái nút nguồn đây bác Mèo ....[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .

Trích dẫn Gửi bởi thanhvinh1967
    Ko biết bao lâu thì đi luôn cái nút nguồn đây bác Mèo ....[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .
    Giải pháp tạm thời mà bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] gọi 900, 1221, các số trả lời tự động hoặc nháy máy thì mình dùng thôi bác à! còn nói chuyện với người khác thì họ tắt cho![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) ít dùng nút nguồn đấy chứ!

Trích dẫn Gửi bởi thanhvinh1967
    up cho đến khi nào bán con P500 này luôn , biết đâu có pro nào biết giúp đỡ !!! .
    Đây mình mới test thử đã thành công bạn flash bản mới nhất cm7 3/6/2012 rồi thay kernel của Tùng Anh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mình dùng 2 ngày rồi chưa có lỗi gì chạy rất mượt

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]mình up lên ics 4.0 thì bị lỗi này đau cả đầu. cm7 nhiều kernel để thay ics bó tay.
    Lỗi này hình như có máy bị có máy không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chẳng hiểu

Trích dẫn Gửi bởi lehungcuong
    Đây mình mới test thử đã thành công bạn flash bản mới nhất cm7 3/6/2012 rồi thay kernel của Tùng Anh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mình dùng 2 ngày rồi chưa có lỗi gì chạy rất mượt
    là rom và kernel nào vậy bạn?gởi giùm mình cái link?thanks nha

cài rom kiểm tra lỗi thử nếu bị thì bạn thay kernel tunganh vào , mình làm trên máy mình thì không bị lỗi nữa bạn thử xem sao
    rom
    http://download.cyanogenmod.com/get/...500-signed.zip
    kernel
    http://www.mediafire.com/?imbav9ky3y3qohk