Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Cùng bàn luận về lỗi tắt màn hình khi đang gọi

Ơ thế mới dùng máy loại này ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] quen gạch ak. Nó tắt để tiết kiệm pin chứ j nữa

Sent from my LG-P500 using Tapatalk 2

Mình cũng bị theo từng room , bạn vào setting > display > auto-rotate screen tắt nó đi thif màn hình ko tắt khi gọi bạn nhé . Hiện tại mình cũng chỉ biết làm vậy thôi . Bạn có thể cài room gốc hoặc gần giống room gốc nhất thì sẽ ko bị lỗi này .

Trích dẫn Gửi bởi tamthangia
    Ơ thế mới dùng máy loại này ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] quen gạch ak. Nó tắt để tiết kiệm pin chứ j nữa

Sent from my LG-P500 using Tapatalk 2
    Không biết mà còn gạch với chả ngói [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Nó là lỗi cảm biến tiệm cận thay vì đưa lên tai nghe màn hình tự tắt , đưa máy ra xa màn hình tự hiển thị lại . Còn cái này là nó tắt luôn cho đến khi kết thúc cuộc gọi . Nhiều room bị nặng phải tháo pin ráp lại vì màn hình không lên luôn . Lỗi kernel ......

Trích dẫn Gửi bởi thanhvinh1967
    Không biết mà còn gạch với chả ngói [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Nó là lỗi cảm biến tiệm cận thay vì đưa lên tai nghe màn hình tự tắt , đưa máy ra xa màn hình tự hiển thị lại . Còn cái này là nó tắt luôn cho đến khi kết thúc cuộc gọi . Nhiều room bị nặng phải tháo pin ráp lại vì màn hình không lên luôn . Lỗi kernel ......
    Đúng rồi đó,cái này lỗi j mình cũng ko hiểu nữa.ko phải do cảm biến tiệm cận đâu,có lúc đâu để tay vào màn hình mà nó vẫn tắt đây thôi.Mình cũng nghĩ do lỗi kernel,nhưng ko biết cách khắc phục

em cũng đang dính lỗi này đây ạ. Đang dùng N1 ạ

Đã up tất cả các room hiện có , trừ room gốc 20G-20I . Chỉ xài được duy nhất simly 1.1 , còn simly 1.4 thì phải tắt auto rotate . Thay tất cả kernel khác cũng ko được , kernel của Thạch tùng Anh cũng vậy luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .

up cho đến khi nào bán con P500 này luôn , biết đâu có pro nào biết giúp đỡ !!! .

up cho đến khi nào bán con P500 này luôn , biết
    đâu có pro nào biết giúp đỡ !!! .

có ai biết cách khắc phục lỗi tắt màn hình khi gọi ko?hay biết rom nào ổn định nhất ko bị lỗi này thì bày mình với