Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 2 của 2

[Nook tablet] cài cmd7 xong cho nook 8G thì thẻ nhớ có vấn đề các bác giúp e vs :((

sau khi em dùng Win32DiskImager.exe để ghi file cmd7.img vào thẻ thì báo tổng bộ nhớ thẻ là 189Mb và còn thừa 186Mb .. trong khi lúc ghi ra mất tận 4 phút mà sao dùng đc mỗi 3Mb và cái thẻ 8Gb của em nó bay đâu mất hết còn tổng mỗi 189Mb, khi cắm vào nook thì cũng chạy ngon k lỗi lầm, nhưng e muốn lấy lại dung lượng thực của cái thẻ 8G.
    e đã thử làm cách sao chép thẻ nhớ lại chép hết data vào pc rồi format để copy vào, nhưg có mỗi 3M tất cả trog cái thẻ đó[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vs có cái thẻ 4G vs 2G thì nó báo không đủ, mà e nghĩ cái rom này làm zì đến 3,9G lúc e giải nén file.zip (cmd7) nên bác nào có cách hạ cho nó xuống tầm vài trăm Mb
    e mong các bác giúp e[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi haigt11392
    sau khi em dùng Win32DiskImager.exe để ghi file cmd7.img vào thẻ thì báo tổng bộ nhớ thẻ là 189Mb và còn thừa 186Mb .. trong khi lúc ghi ra mất tận 4 phút mà sao dùng đc mỗi 3Mb và cái thẻ 8Gb của em nó bay đâu mất hết còn tổng mỗi 189Mb, khi cắm vào nook thì cũng chạy ngon k lỗi lầm, nhưng e muốn lấy lại dung lượng thực của cái thẻ 8G.
    e đã thử làm cách sao chép thẻ nhớ lại chép hết data vào pc rồi format để copy vào, nhưg có mỗi 3M tất cả trog cái thẻ đó[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vs có cái thẻ 4G vs 2G thì nó báo không đủ, mà e nghĩ cái rom này làm zì đến 3,9G lúc e giải nén file.zip (cmd7) nên bác nào có cách hạ cho nó xuống tầm vài trăm Mb
    e mong các bác giúp e[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Muốn lấy lại dung lượng thẻ thì bác dùng sdformater format lại thẻ là lị đầy đủ dung lượng bác nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. tóc duỗi xong xẹp như con tép
    Bởi youngvegiare247 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-27-2015, 11:00 PM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 06-14-2014, 01:09 PM
  3. đã xong, thank các bac tư vấn,
    Bởi unicity land trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 05-24-2014, 06:32 PM
  4. em vừa uốn tóc trước xong, mấy mẹ vào giúp em với