Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

[HTC MAGIC 32A] Hỏi cách update lên rom cao

Vợ em mới được cho con máy HTC MAGIC 32A, nhưng từ trước h em toàn dùng iOS nên 2 hôm nay ngồi search và mò khắp nơi kể cả trên xda mà vẫn chẳng biết làm. Chưa kể đến việc dòng này ko mới nên cách làm mỗi chỗ mỗi khác, chả biết cách nào là mới nhất để làm theo.

Em mong các bạn bên box android chỉ cho em xem làm sao để update được lên 2.x, chứ bh máy vẫn chạy rom 1.5 chuẩn ==''
    Đừng bảo em đi search, vì em đã search téot mắt r, h cần ng chỉ từng bước. Đang khổ quá, mong các bác giúp em

Trích dẫn Gửi bởi evil_BI_92
    Vợ em mới được cho con máy HTC MAGIC 32A, nhưng từ trước h em toàn dùng iOS nên 2 hôm nay ngồi search và mò khắp nơi kể cả trên xda mà vẫn chẳng biết làm. Chưa kể đến việc dòng này ko mới nên cách làm mỗi chỗ mỗi khác, chả biết cách nào là mới nhất để làm theo.

Em mong các bạn bên box android chỉ cho em xem làm sao để update được lên 2.x, chứ bh máy vẫn chạy rom 1.5 chuẩn ==''
    Đừng bảo em đi search, vì em đã search téot mắt r, h cần ng chỉ từng bước. Đang khổ quá, mong các bác giúp em
    hi.ko biết qua e.e chỉ cho.e up hộ luôn cho.miễn phí.hihi.

Trích dẫn Gửi bởi dohoathanh
    hi.ko biết qua e.e chỉ cho.e up hộ luôn cho.miễn phí.hihi.
    bác có yahoo không? có gì add em hôm nào rảnh chỉ online cho em cái. Nick em đây evil_BI_92. Cám ơn bác nhiều. em cũng muốn qua bác lắm nhưng dạo này bận quá chỉ rảnh mỗi tối muộn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mới cả em HN bác HCM hay sao cơ mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

uup cái tìm người giúp nào ..................

Trích dẫn Gửi bởi evil_BI_92
    bác có yahoo không? có gì add em hôm nào rảnh chỉ online cho em cái. Nick em đây evil_BI_92. Cám ơn bác nhiều. em cũng muốn qua bác lắm nhưng dạo này bận quá chỉ rảnh mỗi tối muộn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mới cả em HN bác HCM hay sao cơ mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ok.e ở hồ chí minh.có gì pm yahoo e.e chỉ cho.đơn giản mà.hihi.daithieugia992002@yahoo.com.vn

Các Chủ đề tương tự

1. Magic trackpad or magic mouse?
    Bởi khuongduy trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 07:12 PM
  2. Up rom cho HTC Magic.
    Bởi xuyenhaviet trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 06-26-2012, 09:37 PM
  3. GIÚP ĐỠ - HTC Magic 32B
    Bởi trungnghia828282 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8