Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 42 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 419
    em thấy có 2 lỗi nhỏ sau:
    - cái thông báo USB conected bị lặp (2 thông báo)
    - hack root thành công mà sau khi dùng wireless tether vài lần lại thông báo "no root" lại phải root lại (may mà root cái này ko phức tạp lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

hix, flash xog bộ nhớ máy chỉ còn 140mb nhỉ hơi ít, bản caymon còn 194 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

USB không hoạt động thì phải :S

đang định flash nhưng nghe các bạn nói thế nên để từ từ vậy

Trích dẫn Gửi bởi lechchut
    USB không hoạt động thì phải :S
    vẫn hoạt động nhé
    tốt nhất là nên chạy "fix 2.2.1 bugs" sẽ hết một số lỗi

đã test từ sáng đến giờ. Nhận xét lun nè.
    Các chức năng của Froyo đầy đủ: MOve thẻ nhớ ok, Flash 10.1 cũng chạy (nhưng vào hơi chậm), và ko lỗi như những bản khác như lỗi Wifi, camera, USB...vì có thể các bác chưa làm đúng hướng dẫn là fix 2.2 trong menu recovery sau khi flash.
    Một số app cài sẵn khá hay như Place , xác định nhà hàng, cafe, ATM theo location của mình, tức là cứ mở nó sẽ ra chữ Việt chứ ko phải Tây đâu nhé, đồng thời thể hiện trên Maps vị trí, Navigation dẫn đường ok, 3G Hot Spot chạy không được, cứ báo service, Wifi Tether cũng vậy. Laucher mới mượt hơn, bàn phím mới, maps mới, 3D Gallery...
    Sóng tốt, nghe gọi to rõ, nhạc nhẽo ok, music phiên bản mới lun nhé. nói chung stock app cập nhật hoặc thay gần hết.
    Cái cuối cùng : tốn pin, đến giờ còn 30%, lúc 3h sáng là 80-90%

máy good, xài mượt cài theme got vào, rất đẹp
    bác nào có bản laucher pro plus full mới nhất cho em xin với, bản này free thôi, thax

oe tốn pin ah. e hay nt với mèo mà tốn pin kiểu này chắc chít

Trích dẫn Gửi bởi kak_lol
    hix, flash xog bộ nhớ máy chỉ còn 140mb nhỉ hơi ít, bản caymon còn 194 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bộ nhớ máy trên froyo sẽ không quan trọng lắm đâu bác ạ, vì có chức năng move to sdcard rồi
    OC lên 1000 chạy cũng thấy ổn ra phết đấy các bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi md07
    đã test từ sáng đến giờ. Nhận xét lun nè.
    Các chức năng của Froyo đầy đủ: MOve thẻ nhớ ok, Flash 10.1 cũng chạy (nhưng vào hơi chậm), và ko lỗi như những bản khác như lỗi Wifi, camera, USB...vì có thể các bác chưa làm đúng hướng dẫn là fix 2.2 trong menu recovery sau khi flash.
    Một số app cài sẵn khá hay như Place , xác định nhà hàng, cafe, ATM theo location của mình, tức là cứ mở nó sẽ ra chữ Việt chứ ko phải Tây đâu nhé, đồng thời thể hiện trên Maps vị trí, Navigation dẫn đường ok, 3G Hot Spot chạy không được, cứ báo service, Wifi Tether cũng vậy. Laucher mới mượt hơn, bàn phím mới, maps mới, 3D Gallery...
    Sóng tốt, nghe gọi to rõ, nhạc nhẽo ok, music phiên bản mới lun nhé. nói chung stock app cập nhật hoặc thay gần hết.
    Cái cuối cùng : tốn pin, đến giờ còn 30%, lúc 3h sáng là 80-90%
    đã update cách fix lỗi nhé
    muốn flash10.1 chạy ngọt thì phải OC em nó lên tầm 900-1000 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. cần tư vấn mua ram 2gb hãng team elite bus 1333 pc3-10700
    Bởi mrcuong93 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-03-2014, 03:41 AM
  2. Lỗi up rom CM7 cho Milestone 2
    Bởi Th nhomdinhduong1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-15-2012, 07:14 PM
  3. Đã có firmware 2.2 froyo cho Acer Stream chính thức trên acer Việt Nam
    Bởi dichvuthanhly trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8