Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Bipad 9 - Root máy

Đang ở
    Hà Nội

Trích dẫn Gửi bởi letin1203
    Cho hỏi có bạn cao nhân nào root được em bipad 9 chưa vậy? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chưa bạn ạ. Bạn đang dùng BiPad 9 à, cho mình xin 1 bản review về em nó được không? Chất lượng thế nào? Cảm ứng có nhạy không? Lướt web có nhanh không? Chơi game có giật không? Có hay bị khởi động lại máy không? Pin được mấy giờ dùng liên tục?

Trích dẫn Gửi bởi thongnh
    Chưa bạn ạ. Bạn đang dùng BiPad 9 à, cho mình xin 1 bản review về em nó được không? Chất lượng thế nào? Cảm ứng có nhạy không? Lướt web có nhanh không? Chơi game có giật không? Có hay bị khởi động lại máy không? Pin được mấy giờ dùng liên tục?
    Mình lấy máy cũng hơn 10 ngày rồi, đợi thêm 4 ngày nữa làm cái two week review =)). Xài sơ sơ thì thấy cảm ứng nhạy, web bình thường, chơi game good, chưa thấy khởi động lại máy tuy nhiên nhiều lúc hết RAM hay sao mà máy đơ khoảng 5s khi bật ứng dụng. Xài lâu thì thấy máy ấm dần lên [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Pin chơi game được 2h30-3h, lướt web thì 3h-3h30. Mình cài thêm Juice Defender thì thấy thêm được 30-45 phút.

Trích dẫn Gửi bởi milululu
    có ai biết cách root con này chỉ em với, con này chạy android 4.
    ban hay cai phan mem GingerBreak vao bipad, sau do chay phan mem do, khoi dong lai may sau do thi huong thanh qua thoi. hien tai minh chi moi thu voi android 2.3 thoi. neu may nao cai android 4.0 thi minh khong chac duoc hay khong nua. duoi day la link tai
    http://www.mediafire.com/?pdnwa87929ec32q

minh copy GingerBreak vao roi nhung khong chay duoc ging.hix.no cung chan lai nhu nhung phan mem khac.lam sao ha cau?

Bạn hãy google "super one click" tải về rồi root thôi, đã full root rồi. Ngon choẹt. Chỉ có ICS là chưa root được thôi.

các bạn sử dụng super one click, trong phẩn advanced check vào dấu check rồi sau đó nhấn nút ROOT là nó chạy thôi àh, chúc các bạn thành công.

Các Chủ đề tương tự

1. Các bác làm ơn giúp em rom root sẵn cho evo 3d
    Bởi topazgarden2603ZXC trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-20-2012, 05:00 AM
  2. Galaxy Note 4.0.3 có những bản root nào ngoài Root XXLPY 4.0.3
    Bởi ngoc_anh_1994 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 12:52 PM
  3. help me!!! ai giúp em root x10 2.3.3 với :(
    Bởi luankimiseo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0