Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

[P500][16_04_2012]Rom MIUI - 2.3.7 -#V1- ổn định, nhiều tính năng, giao diện đẹp :D

I. Rom MIUI 2.3.7
    Đây là bản MIUI dựa trên nền 2.3.7 - New baseband - nên ổn định và có đầy đủ các chức năng và sự ổn định của rom 2.3.7 chứ không lỗi như bản MUIU v4 trên nền 4.0.3
    Link tải beta 4: Link
    Link tải V1: Link
    Change log:

beta 4b
    1.miui widgets working
    2.default mega themes with 1000+ icons
    3.bluetooth fix
    4.based on fundozz beta2( a bigthanks to him)
    5.camera exposure fixed
    6.rotation speed increased some what
    7.battery icon fixed
    8.no crash in settings.
    9.new bootanimation
    10.some other things people requested
    11.some more i cant remember right now.
    Link tải beta 3: http://dl.dropbox.com/u/29230480/BETA-3A[CM7-RC1].zip or ở đây: Link2 or Link3: mediafire
    Một số hình ảnh về rom

Thông tin thêm về rom tại: http://forum.xda-developers.com/show....php?t=1552608
    Bug: Thiếu mất icon pin trên thanh status bar trên cùng => khắc phục: lên market tải 1 ứng dụng wiget xem pin bất kỳ về là xong

Chú ý

Để sử dụng được theme của MIUI thì dùng root explorer tạo thư mục theme theo đường dẫn data/system
    - Do 1 MIUI gốc vốn được dành cho màn hình HDPI mà P500 lại là MDPI nên 1 số theme sẽ hiện thị không đúng, mọi người nếu không hợp nên tìm theme khác cho phù hợp.
    - Sau khi flash rom thì lên market tải super user để sử dụng đc cho các ứng dụng cần quyền root
    Bonus

Flash thêm cái tubo boot này nữa thì máy chạy mượt vô đối : Link

View more random threads:

xem lại cái link bác na ,ko dow dc

Trích dẫn Gửi bởi huy90lc
    xem lại cái link bác na ,ko dow dc
    Đã cập nhật Link . Thử lại đi bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi duongc5
    Đã cập nhật Link . Thử lại di bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    oke bạn na,tối về test xem sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ẹc, sáng vừa flash rom xong, chả lẽ h lại flash tiếp em này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) thèm MIUI lâu rồi mà chưa thử lần nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

rom này có sẵn gapp rồi a`, có cần flash thêm ko vậy ?

bác tổng hợp 1 ít theme mtz hvga lữa thì tuyệt.

vừa mới flash xong, cảm nhận ban đầu là đẹp, theme online cũng nhiều mà vừa thử mấy cái [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , nói chung đều ok hết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vừa search ra 1 topic theme cho MIUI này : http://www.tinhte.vn/threads/726314/ nhiều cái đẹp quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trông thèm .......dao ne` nhiu` việc nên chưa dám up....đợi các bác test xong nếu ổn định thì up lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

AAA....muốn cài rom này quá , mà máy bị brick chưa chữa đc ko dám up bậy bạ ! >"< ! hịc

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 753
    Bài viết cuối: 06-07-2015, 10:32 AM