Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: [xin rom]cho evo 3d

Máy mới quá chắc chưa có rom, bạn vào xda xem thử mình thấy trong đó có nhiều bản rom cock cho evo 3d đó! Mình cũng đang chờ em này về đây! Ship hàng từ USA lâu quá, khi nào có em nó bạn chỉ mình cách s-off và chạy recovery nhé, thanks

Trích dẫn Gửi bởi handsomedn
    Máy mới quá chắc chưa có rom, bạn vào xda xem thử mình thấy trong đó có nhiều bản rom cock cho evo 3d đó! Mình cũng đang chờ em này về đây! Ship hàng từ USA lâu quá, khi nào có em nó bạn chỉ mình cách s-off và chạy recovery nhé, thanks
    ok.mình sẽ chỉ cho bạn tất cả những gì mình biết.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi sswave_s8500
    bac nao co ban rom nao hay cho evo cho e xin voi nhe!e vua root e no roi nen ho bi ngua viec up rom...hi..:dance:ma luon tien bac nao co rom goc cua e no cung cho e xin luon nhe!de phong ve rom goc do ma....[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bạn xài htc evo 3d gsm hay cdma? nếu là cdma thì mình có cả đống rom cho em nó đây này....

bác chỉ cách root ,s-off và chạy recovery chi tiết đi bác ơi, em vừa múc 1 em xong đang muốn vọc

Trích dẫn Gửi bởi iloveiphone9
    bạn xài htc evo 3d gsm hay cdma? nếu là cdma thì mình có cả đống rom cho em nó đây này....
    Bạn cho mình xin rom cock lẫn rom ship cho evo 3d cdma với!
    Mình mới chuyển qua dùng CDMA nên còn gà lắm! Có hướng dẫn cách úp rom, soff, mở khóa bootloader, cài recovery thì càng tốt nhé!
    Thanks nhiều

Bạn cho mình xin rom cock lẫn rom ship cho evo 3d cdma với!
    Mình mới chuyển qua dùng CDMA nên còn gà lắm! Có hướng dẫn cách úp rom, soff, mở khóa bootloader, cài recovery thì càng tốt nhé!
    Thanks nhiều
    qua trinh lam phuc tap lam, may ban co hboot la bao nhieu vay? may minh hboot la 1.50000 , neu ban giong minh thi mh huong dan cho

qua trinh lam phuc tap lam, may ban co hboot la bao nhieu vay? may minh hboot la 1.50000 , neu ban giong minh thi mh huong dan cho
    Hboot là cái gì vậy bạn? Mình không biết tìm số đó ở đâu?

Hboot là cái gì vậy bạn? Mình không biết tìm số đó ở đâu?
    ban vao trang nay tham khao ne, co van de gi khong ro thi pm minh
    http://htcevohacks.com/htc-evo-3d-hacks/how-to-root-evo-3d-2-08-651-2-and-later-htc-unlock-method/
    s
    dt cua minh ne, co gi thi lien he minh: 01674577888
    rom thi ban vao day:
    http://forum.xda-developers.com/forumdisplay.php?f=1098
    co rat nhieu rom moi......

ban vao trang nay tham khao ne, co van de gi khong ro thi pm minh
    http://htcevohacks.com/htc-evo-3d-hacks/how-to-root-evo-3d-2-08-651-2-and-later-htc-unlock-method/
    s
    dt cua minh ne, co gi thi lien he minh: 01674577888
    rom thi ban vao day:
    http://forum.xda-developers.com/forumdisplay.php?f=1098
    co rat nhieu rom moi......
    chào bạn, mình cũng đang dùng evo3D cdma rom gốc, mình cũng ko rành về khoản up rom cook, bạn có thể hướng dẫn mình cách root máy ko?
    p/s: mình chỉ cần root để cài 1 vài phần mềm yêu cầu máy đã root thôi, chứ mình gà ko dám vọc rom cook sợ hỏng máy lắm
    thanks bạn nhiều nhé!