Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

cần giúp đỡ về sámung i8150

tình hình là vừa mới sắm đc em nó cách đáy vài hôm..hàng nguyên tem chưa bị xxx
    có vài vấn đề cần các bro giải đáp giúp
    -----1----------
    PIN của nó sao nhanh hết vậy..lúc mới mua mày ROM 2.3.5..sau nó tự úp nên 2.3.6
    những tỉnh chỉnh làm trong em nó la..đã tắt đồng bộ.3g.dữ liệu nền.sử dụng hình nền màu đen...đọ sang khoảng 30%..vv
    phần mềm hay game chỉ có 3-4 phần mêm thôi..yahoo.baonet.lịch.x plore..đèn pin
    máy sặc đầy 100%..để yên máy đó khoảng hơn 2h..nó hết 10% pin.sao tốn vậy ta..có ai dung em này có thấy nó tốn pin ko ạ
    -----2----------
    ROM 2.3.6 đã root thành công chưa ạ
    -----3------
    đang tính gỡ bớt 1 số ứng dụng mặc đinh ra đẻ cho máy nó nhẹ.......nhưng em sợ đụng cham đến hệ thống thig gay
    bro nào đã từng làm..những cái nào mình có thể xoá mà ko ảnh hưởng đến máy...như mấy cái mạng xã hội.email.vv
    thank

Trích dẫn Gửi bởi huongthanh8690
    tình hình là vừa mới sắm đc em nó cách đáy vài hôm..hàng nguyên tem chưa bị xxx
    có vài vấn đề cần các bro giải đáp giúp
    -----1----------
    PIN của nó sao nhanh hết vậy..lúc mới mua mày ROM 2.3.5..sau nó tự úp nên 2.3.6
    những tỉnh chỉnh làm trong em nó la..đã tắt đồng bộ.3g.dữ liệu nền.sử dụng hình nền màu đen...đọ sang khoảng 30%..vv
    phần mềm hay game chỉ có 3-4 phần mêm thôi..yahoo.baonet.lịch.x plore..đèn pin
    máy sặc đầy 100%..để yên máy đó khoảng hơn 2h..nó hết 10% pin.sao tốn vậy ta..có ai dung em này có thấy nó tốn pin ko ạ
    -----2----------
    ROM 2.3.6 đã root thành công chưa ạ
    -----3------
    đang tính gỡ bớt 1 số ứng dụng mặc đinh ra đẻ cho máy nó nhẹ.......nhưng em sợ đụng cham đến hệ thống thig gay
    bro nào đã từng làm..những cái nào mình có thể xoá mà ko ảnh hưởng đến máy...như mấy cái mạng xã hội.email.vv
    thank
    Android mà lị xài cái này nhé setting 10 phút tự kill ứng dụng
    Easy Task Killer Advanced

2Easy Team
    https://play.google.com/store/apps/d...bo.task.killer
    Cài vô nhớ setting nó 10p tự killer 1 lần cho đỡ hao pin[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

tìm recovery-clockwork cho samsung I8150 ỏ đâu vậy pro..trên mạng có thấy nhưng link die
    khi root máy..thì có up rôm online đc ko..tức là máy nó tự down rồi tự up ấy
    ..ai hướng dẫn em cài recovery-clockwork bằng odin mobile pro với !

Các Chủ đề tương tự

1. GALAXY W GT-I8150
    Bởi Mvuivl trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-11-2012, 12:25 AM
  2. [Help] Cần ACE giúp gấp ... Root máy bị lỗi (Galaxy W-i8150)
    Bởi hoanghai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 01:55 AM
  3. Giúp đỡ SamSung Galaxy W GT-I8150
    Bởi nguyendinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-30-2012, 11:43 PM