Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Bác nào có tiếng Việt Cho Android Motorola Milestone cho em xin với!

Đây nè bác, Bác vào đây mà không đọc bài à
    http://www.tinhte.com/threads/192466...n-tren-Android

Trích dẫn Gửi bởi zaconha
    Đây nè bác, Bác vào đây mà không đọc bài à
    http://www.tinhte.com/threads/192466...n-tren-Android
    Đây là bộ gõ pác ơi! Em xin TV cho HĐH cơ mà!

Thật chứ nếu muốn dùng TV thì cứ mấy cái đt siêu bắp mà dùng cho nhanh. Đến đời này rồi, tức là vươn ra biển lớn, hội nhập với thế giới rồi mà còn đòi đt TV để làm gì ? Nếu vài chữ tiếng Anh đơn giản của cái HDH Android vốn đã giản đơn thế mà còn không hiểu đc nữa thì tốt nhất là không nên sờ mấy con thế này, rách việc lắm.

Mai mốt bác đòi mấy hội Android trên thế giới viết TV cho bác đọc hiểu để vọc MS nữa chắc tiêu họ quá.

Nghe mấy chữ Tệp/Hồ sơ/Thuật sĩ/Bỏ qua v.v... là đã thấy muốn xyz abc rồi.

Tiếng Việt vô cùng trong sáng và đẹp nhưng không phải ở chỗ này bác ơi !

Sài tiếng anh quen rồi giờ cài tiếng việt vô chắc bó tay quá, nhiều phần mềm tiếng việt nhiều lúc ko biết sài ntn luôn. không phải lúc nào phần mềm có tiếng việt là dẽ sử dụng đâu bạn ơi.

Trích dẫn Gửi bởi nokin
    Thật chứ nếu muốn dùng TV thì cứ mấy cái đt siêu bắp mà dùng cho nhanh. Đến đời này rồi, tức là vươn ra biển lớn, hội nhập với thế giới rồi mà còn đòi đt TV để làm gì ? Nếu vài chữ tiếng Anh đơn giản của cái HDH Android vốn đã giản đơn thế mà còn không hiểu đc nữa thì tốt nhất là không nên sờ mấy con thế này, rách việc lắm.

Mai mốt bác đòi mấy hội Android trên thế giới viết TV cho bác đọc hiểu để vọc MS nữa chắc tiêu họ quá.

Nghe mấy chữ Tệp/Hồ sơ/Thuật sĩ/Bỏ qua v.v... là đã thấy muốn xyz abc rồi.

Tiếng Việt vô cùng trong sáng và đẹp nhưng không phải ở chỗ này bác ơi !
    chuẩn không cần chỉnh luôn! :giggle::giggle:[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

có những người có tính tự hào dân tộc cao, trong đó có iem. Thật lòng là nếu máy nào có TV (or fix được sang TV) là e ưu tiên ngôn ngữ này mặc dù ko phải là ko biết TA, nên nếu có cho Milestone là e cũng chơi nó luôn....kekeke

có bác nào bik fm tiếng việt thì share với nhé,em tính tặng con MS cho ông ngoại nhân ngày sinh nhật,khổ nôi ông ko bik ín-litz

Bán đi mua htc widfire thì có tiếng Việt. Người Việt có đồng tiền riêng, văn hóa riêng, tiếng nói riêng tại sao lại ko dùng quốc ngữ chứ.
    Bạn mua máy MS có thấy rom tiếng trung , tiếng thái... họ làm được chuyện đó còn Người Việt hình như chả ý thức được điều này, nhập về bán kiếm lợi nhuận thôi.

chính xác. người Thái, Indo hầu như điện thoại nào cũng có ngôn ngữ đó cả. VN thì không. chúng ta thừa biết Thai, Indo đều gần VN mà họ có, kinh tế họ hơn ta rất nhiều. họ đâu phải không biết tiếng anh, nhưng họ có ngôn ngữ của họ trong hầu như bất cứ model nào.

đặc biệt là ngôn ngữ tàu cựa, con nào cũng có. vì sao nhỉ. bác nào giải thích dùm đi, họ có lòng tự hào dân tộc trong đó đó. ở nước tàu hầu như bất kỳ model nào bán ra cũng đều sài tiếng tàu cả. còn VN thì toàn tiếng anh. có sự khác nhau nhiều lắm chứ. cũng như bọn nhật vậy, hầu như tay nhật nào chả biết nói tiếng anh như sáo, nhưng họ vẫn luôn sài tất cả bằng tiếng nhật.
    Nói chi xa, ngay như mấy bác người hoa, gốc hoa ở việt nam, dù họ rất giỏi tiếng anh, tiếng việt nhưng điện thoại của nhiều người toàn sử dụng tiếng hoa. họ nói đó là để nhớ về gốc của họ. còn ngay tại VN mà nói TV xa lạ thấy nó cứ thế nào. không lẽ quên nguồn gốc nhanh thế.

các bác VN nhà mình chưa chi đã nói tiếng việt khó sử dụng, xa lạ. nếu như bên nhật mà nói kiểu đó là bị mafia nhật xử đẹp hoặc bỉ tẩy chay khỏi cộng đồng.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-20-2014, 05:49 AM
  2. Motorola Droid 3 Cần Giúp
    Bởi vutuan_nd86 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-16-2012, 06:36 AM
  3. Lỗi up rom CM7 cho Milestone 2
    Bởi Th nhomdinhduong1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-15-2012, 07:14 PM
  4. G.O.T 2.2.1 - Bản froyo cho milestone của G.O.T team
    Bởi tunu582 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 418
    Bài viết cuối: 05-23-2012, 07:19 AM
  5. Motorola Milestone 2 dùng rom nào ổn nhất bây giờ?
    Bởi baotuan157 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-22-2012, 08:38 PM