Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Có khả năng KF có thể kết nối OTG usb

Trên XDA đang tìm các kết nối OTG usb cho KF và nhiều khả năng sẽ thành công, như vậy người dùng KF không phải lo bộ nhớ lưu trữ khiêm tốn của KF, trước đây mình đã từng kết nối OTG trên archos tốc độ đọc dữ liệu tương đối tốt, chạy film HD rất mượt, copy dữ liệu nhanh và biết đâu đấy lại sắp đc sử dụng trên KF. Chúng ta hãy chờ xem

OTG usb Là gì hả bác?

Trích dẫn Gửi bởi saclohehehe
    OTG usb Là gì hả bác?
    Đây là định nghĩa trên wikimedia:
    "USB On-The-Go, often abbreviated USB OTG, is a specification that allows USB devices such as digital audio players or mobile phones to act as a host allowing a USB flash drive, mouse, or keyboard to be attached."
    Trường hợp KF kết nối OTG: Mình hiểu nôm na là nếu KF có kết nối OTG thì có thể sử dụng cáp OTG một đầu là cổng usb mini cắm vào KF, một đầu là nơi để cắm USB flash vào và KF nhận nó như một ổ cứng gắn ngoài.

Đang ở
    Lô S5 - 17 Cụm công nghiệp tập trung Triều khúc, Tân triều, Thanh trì, Hà Nội
    Tin tuyệt vời.
    Làm sao tắt cái chức năng điền từ trêtreen tinhte cho kf nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Đây là định nghĩa trên wikimedia:
    "USB On-The-Go, often abbreviated USB OTG, is a specification that allows USB devices such as digital audio players or mobile phones to act as a host allowing a USB flash drive, mouse, or keyboard to be attached."
    Trường hợp KF kết nối OTG: Mình hiểu nôm na là nếu KF có kết nối OTG thì có thể sử dụng cáp OTG một đầu là cổng usb mini cắm vào KF, một đầu là nơi để cắm USB flash vào và KF nhận nó như một ổ cứng gắn ngoài.
    Sắm thêm con usb chứa phim nữa.

Gửi từ nokia 1202 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn

còn 3 G thì sao ?

Trích dẫn Gửi bởi kuluoj
    còn 3 G thì sao ?
    3G thì chắc là không có rồi, nó liên quan đến phần cứng, hình như KF không có phần cứng tích hợp 3G mà khả năng chỉ tích hợp đc OTG và bluetooth bạn ạ

mua kindle fire là lựa chọn sáng suốt của em ^^… giờ kiếm tiền xúc cái 3g wifi router của bác appleshop bán là ngon giá 1tr8 mà gon gàng nên ko mong j cái chức năng kết nối với usb 3g ^^

Trích dẫn Gửi bởi leonheart
    mua kindle fire là lựa chọn sáng suốt của em ^^… giờ kiếm tiền xúc cái 3g wifi router của bác appleshop bán là ngon giá 1tr8 mà gon gàng nên ko mong j cái chức năng kết nối với usb 3g ^^
    Mình dùng hotspot thông qua 9900 tốc độ nhanh thôi rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], đỡ phải mất tiền mua 3g wifi route [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], ai có điện thoại android cũng có hotspot mà[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi luka
    Mình dùng hotspot thông qua 9900 tốc độ nhanh thôi rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], đỡ phải mất tiền mua 3g wifi route [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], ai có điện thoại android cũng có hotspot mà[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chuẩn luôn bác ạ. Kiếm thêm cục pin tha hồ mà bắn 3g. Lại gọn nhẹ hơn. Phí tiền mua router làm gì.

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi luka
    3G thì chắc là không có rồi, nó liên quan đến phần cứng, hình như KF không có phần cứng tích hợp 3G mà khả năng chỉ tích hợp đc OTG và bluetooth bạn ạ
    Có tích hợp bluetooth hả bạn. Sao chưa có cách mở nhỉ.

Các Chủ đề tương tự

1. Cái kẹp tóc đa năng vô đối ạ!
    Bởi linh123 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-22-2015, 07:39 AM
  2. Tóc hư tổn nặng nề không còn khả năng phục hồi :(
    Bởi baby.panda6789 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-14-2015, 07:17 AM
  3. Tết tóc năng động kiểu Pháp cho quý cô công sở
    Bởi quangdo44836 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0