Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

không ai biết ah ........................................

Cao thủ giúp mình với!!!

về p1000 thôi bác ơi.

Trích dẫn Gửi bởi tungtmqn
    về p1000 thôi bác ơi.
    Thú thật với bạn hôm nọ mấy anh em trong phòng down đc bộ scandal của nghệ sĩ Hàn ý, cho vào P1000 xem mà cứ mở lên treo luôn ko xem được phải tắt máy bằng phím cứng, điên qua mới đổi sang con P7500 này, xem chả giật tẹo nào, mỗi tội nghịch thì hơi ít rom để nghịch nên đang dùng rom gốc. Trước dùng P1000 ko dùng rom gốc bao giờ, up tùm lum nên bây giờ dùng rom gốc con này thấy hay phết. Hóng cao nhân vào trả lời giùm phát!!!!

Trích dẫn Gửi bởi traitimlolam
    Mình muốn hỏi các cao thủ giùm mình có cao thủ nào biết up rom stock 3.1 nào mà cắm vào Kies nó tự nhận Update lên 3.2 cho mình bản Đông Nam Á ko nhỉ? Tiện mình hỏi luôn là khi up rom stock đó có phải Backup lại gì ko? Cám ơn nhiều!
    Bạn vào đây nhé Check Fus Downloader - Đưa máy Samsung về STOCK ROM đơn giản nhất , Trong đây là các rom mới nhất ( đa số là 3.2 ) , flash qua odin
    Bạn có thể vào đây trao đổi kinh nghiệm với mọi người nhé , hỏi đáp ở đó sẽ có câu trả lời nhanh hơn

[Samsung Galaxy Tab 10.1] TỔNG HỢP : ROOT, RECOVERY, UP ROM, KERNELS

Cái links bạn đưa ở trên là của Tab P7510 thì phải!

Trích dẫn Gửi bởi TRUONGKIMLUU
    Cái này thì mình biết rồi, mình cũng biết sang XDA và vào samfirmware nhưng mình chưa thử up con này bao giờ và mình đang thắc mắc là up rom trên bạn đưa links là nó ra phiên bản bao nhiêu, 3.1 hay 3.2 và khi là 3.1 thì có up tự động lên 3.2 bằng Kies được không?

Up zoom lên nó đưa bạn bản 3.1 thôi còn tự động đưa lên 3.2 hay không thì tôi không rõ vì chưa thử, nhưng tôi up tiếp Cook Rom thì được 3.2 đang dùng khá ổn định và cảm giác chạy mượt hơn bản Stock rom.

Các Chủ đề tương tự

1. Ai giúp em với con samsung GT-P7500 ( 10.1 3G) với
    Bởi longacc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 04-28-2012, 08:40 AM