Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

[nghịch dại]P500 chết boot cần tìm chỗ cứu đây

tình hình là hôm nay đang uprom dở = kdz cho con p500 qua con laptop .chả hiểu chỉnh chọt kiểu j mà đóng cái màn xuống tắt bố máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .thế là con p500 trong tình trạng màn vàng khè .Thế quái nào ko biết lại đi rút ra .tháo pin tự tin cắm lại up tiếp .Ko lên gì hết .Bác nào ở HN biết chỗ sửa máy mất boot thì ới em cái .Đừng bảo phải thay main nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    bác thử cái này xem http://www.tinhte.vn/threads/908874/

Trích dẫn Gửi bởi haicuong286
    bác thử cái này xem http://www.tinhte.vn/threads/908874/
    thank bác nhưng máy em đã bị hardbrick rồi ạ .KHông lên nguồn và không nhận pc luôn

chắc phải đem ra tiệm hoặc lên trung tâm bảo hành thui đợt trược mình cũng nghịch dại đá phải cái công tắc điện máy tính và hậu quả tự biết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lên mạng tìm đủ cách cuối cùng phải ra tiện sửa vì hết BH rùi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

P/s: lần sau up baseband hay gì thì xài LGMDP, hướng dẫn đây

Trích dẫn Gửi bởi quangtruong94
    tình hình là hôm nay đang uprom dở = kdz cho con p500 qua con laptop .chả hiểu chỉnh chọt kiểu j mà đóng cái màn xuống tắt bố máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .thế là con p500 trong tình trạng màn vàng khè .Thế quái nào ko biết lại đi rút ra .tháo pin tự tin cắm lại up tiếp .Ko lên gì hết .Bác nào ở HN biết chỗ sửa máy mất boot thì ới em cái .Đừng bảo phải thay main nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình đợt trước cũng bị như bạn, mình cũng dùng laptop, bạn cứ làm theo topic của bạn haicuong286 là được. Nhưng bạn phải chú ý 1 điều tối quan trọng mà theo mình lần trước bị là đôi lúc theo tác của bạn làm rất chuẩn nhưng lại ko connect được, nên bạn phải tháo tất cả các thiết bị có chân cáp là ÚSB ra, chỉ để chuột thôi. Vì lần trước mình làm mãi ko được, mặc dù thao tác giống y hệt nhưng cuối cùng làm như vậy thì 1 phát connect luôn, mình nghĩ là nó bị xung đột USB nên ko connect được. Bạn thử vậy xem sao nhé, chúc thành công!

Trích dẫn Gửi bởi yugi139
    chắc phải đem ra tiệm hoặc lên trung tâm bảo hành thui đợt trược mình cũng nghịch dại đá phải cái công tắc điện máy tính và hậu quả tự biết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lên mạng tìm đủ cách cuối cùng phải ra tiện sửa vì hết BH rùi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

P/s: lần sau up baseband hay gì thì xài LGMDP, hướng dẫn đây
    chắc rồi ạ .Chỉ hỏi các bác chỗ nào chữa ok và giá cả vs chất lượng tí [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi TuoiTi
    Mình đợt trước cũng bị như bạn, mình cũng dùng laptop, bạn cứ làm theo topic của bạn haicuong286 là được. Nhưng bạn phải chú ý 1 điều tối quan trọng mà theo mình lần trước bị là đôi lúc theo tác của bạn làm rất chuẩn nhưng lại ko connect được, nên bạn phải tháo tất cả các thiết bị có chân cáp là ÚSB ra, chỉ để chuột thôi. Vì lần trước mình làm mãi ko được, mặc dù thao tác giống y hệt nhưng cuối cùng làm như vậy thì 1 phát connect luôn, mình nghĩ là nó bị xung đột USB nên ko connect được. Bạn thử vậy xem sao nhé, chúc thành công!
    máy tính nó không nhận ,bật máy ko lên tối thui thì cứu kiểu j được ạ ? trường hợp của em không giống trong topic[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppp ppppppppp

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppppppppp ppp

Tối kị bị lỗi lại tháo pin ra. mang tiệm có tay nghề , nó sẽ lột xác , nạp lại boot cho.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-28-2014, 11:15 PM
  2. [Gấp]Sau khi root . Note không boot được
    Bởi haolongvt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-14-2012, 03:00 AM
  3. Up Room và Câu Boot con này ....S2 HD LTE shv-e120l ai giúp e với.....
    Bởi doanhung3050 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-07-2012, 11:19 PM
  4. SS Captivate bị boot loop
    Bởi tien_cntt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-14-2012, 07:15 PM
  5. xin giúp đỡ HD2 (thường) bị lỗi: no boot source khi vào Ad Recovery để up rom!!
    Bởi khongbiengioic06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-03-2012, 04:32 AM