Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

[ss captivate i897 ] help các bác vào giúo em với.

Tình hình là hôm qua em nghịch cái pm wifikill sau 1 hồi nghịch tự nhiên máy em không bắt dc wifi của nhà nữa(nó không hiển thị cột luôn ấy ạ) :cry:.Em cũng đã làm đủ mọi cách từ gỡ bỏ wifikill rồi cả reset factory rồi mà em nó vẫn ko chịu bắt wifi nhà(nói đúng hơn là ko bắt dc cột wifi của nhà) :stomp:trong khi các cột khác ngoài wifi nhà thì đều bắt được(hiển thị tên thôi chứ em ko conect được do có pass).Bác nào biết sửa lỗi này làm ơn giúp em với.máy em đang dùng bản GINGERBREAD UCKI2. Kernel : 2.6.35.7-I897UCKI2-CL614489. Firmware 2.3.5.EM là gà nên các bác thông cảm mà chỉ bảo em chi tiết 1 tí ạ.Em cảm ơn.

Trích dẫn Gửi bởi hoangnghia2009
    Tình hình là hôm qua em nghịch cái pm wifikill sau 1 hồi nghịch tự nhiên máy em không bắt dc wifi của nhà nữa(nó không hiển thị cột luôn ấy ạ) :cry:.Em cũng đã làm đủ mọi cách từ gỡ bỏ wifikill rồi cả reset factory rồi mà em nó vẫn ko chịu bắt wifi nhà(nói đúng hơn là ko bắt dc cột wifi của nhà) :stomp:trong khi các cột khác ngoài wifi nhà thì đều bắt được(hiển thị tên thôi chứ em ko conect được do có pass).Bác nào biết sửa lỗi này làm ơn giúp em với.máy em đang dùng bản GINGERBREAD UCKI2. Kernel : 2.6.35.7-I897UCKI2-CL614489. Firmware 2.3.5.EM là gà nên các bác thông cảm mà chỉ bảo em chi tiết 1 tí ạ.Em cảm ơn.
    up lai ROM thôi, có nhiều topic hướng dẫn đấy bác

Trích dẫn Gửi bởi tungtdh3
    up lai ROM thôi, có nhiều topic hướng dẫn đấy bác
    Vậy thì bác cho em hỏi là h room nào ngon nhất cho em nó.Em đọc bên tổng hợp của các bác viết mà hoa cả mắt chả biết thế nào mà lần.

room cm7.1

Trích dẫn Gửi bởi hoangnghia2009
    Vậy thì bác cho em hỏi là h room nào ngon nhất cho em nó.Em đọc bên tổng hợp của các bác viết mà hoa cả mắt chả biết thế nào mà lần.
    bamboo 2.4
    mình đang sử dụng thấy rất nuột

Cơ mà các bác ơi em vào mấy topic đều thấy room nào cũng có mấy lỗi lặt vặt là sao vậy? Em thì vẫn biết là nên up room rồi trải nghiệm mới biết nhg mà công việc của em nó hơi bận nên thỉnh thoảng mới nghiên cứu được mấy vụ room này,hơn nữa em cũng chỉ muốn có 1 room nào hoạt động nuột và ổn định 1 tí chứ thỉnh thoảng lại phải reset máy hay up room khác thì cũng hơi mệt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .Em nói thế để các bác thông cảm mà bày cách cho em.Thanks các bác nhiều.

mình cũng có vấn đề liên quan đến wifikill...vấn đề của mình là mình vào chương trình nhưng ko bắt đc bất kì ip nào mặc dù 2 ngày trước vẫn xài bt

Trích dẫn Gửi bởi T_M_T
    mình cũng có vấn đề liên quan đến wifikill...vấn đề của mình là mình vào chương trình nhưng ko bắt đc bất kì ip nào mặc dù 2 ngày trước vẫn xài bt
    Bạn thử gỡ ra cài lại xem.Hồi trước mình bị lỗi không bắt dc wifi nhg hoá ra đấy là do modem. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Slim ICS của bác coldboy là tuyệt nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vẫn ko đc bạn ah

Các Chủ đề tương tự

1. ai có rom nào chạy mượt và ít hao pin cho samsung captivate
    Bởi achothai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-19-2012, 10:42 PM
  2. [Captivate] Cao thủ nào ra tay cứu em với :(((
    Bởi nghiemvinh00 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-13-2012, 09:54 PM
  3. [HN- HELP] cần cao thủ giúp up rom captivate
    Bởi Mr.Special trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-01-2012, 07:24 PM
  4. Hướng dẫn cho bạn nào sử dụng Samsung captivate :)
    Bởi zzquangzz trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 82
    Bài viết cuối: 04-26-2012, 05:46 AM
  5. Help Me! em i897 Captivate up ROM ICS của bác COLDBOY195 k thành!
    Bởi quachnhatminh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-24-2012, 04:53 PM