Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 224 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 2236
    Em đã nói là sẽ có cơn bão ROM made in Việt đổ bộ về mà lại.......! \m/
    Ủng hộ các bác... \m/

Trích dẫn Gửi bởi daochoi_123
    Lỗi bàn phím cứng bác ạ
    Lỗi thế nào vậy bạn! Mình test lại rồi, gõ văn bản gửi mail và sms vẫn OK mà!

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi QuangMJ
    Em đã nói là sẽ có cơn bão ROM made in Việt đổ bộ về mà lại.......! \m/
    Ủng hộ các bác... \m/
    ROM của mình hoàn toàn dựa trên ROM CM7 mà, made/make gì đâu! ^_^.

Trích dẫn Gửi bởi daochoi_123
    Lỗi bàn phím cứng bác ạ
    Không phải lỗi đâu! Bạn vào setting > CM setting > input > keyboard layout > chọn bàn phím qwerty xong restart lại là xong!

Cách chat video với talk mới:
    Mở talk, sau khi đăng nhập sẽ thấy acount của bạn. Nhấn vào đó, 1 hộp thoại hiện ra, tick vào phần cho phép chat voice và video. Xong!

2.3 chạy trên ms mà chiến game tốt thế hở bác Vạc.mình đang ở yên với miui và fm2.7 để qua thử bản này sem.có mấy cái game như hungdeon hay let' golf2 mình retore lại từ 2.2 thì nó không nhận data nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi 2998855
    2.3 chạy trên ms mà chiến game tốt thế hở bác Vạc.mình đang ở yên với miui và fm2.7 để qua thử bản này sem.có mấy cái game như hungdeon hay let' golf2 mình retore lại từ 2.2 thì nó không nhận data nhỉ
    Chuyển từ 2.2 sang 2.3 chắc không tuơng thích? Vậy cài lại thì hơn, hoặc vẫn ở rom 2.2, vào /data/data/ tìm tới folder của game bạn đang chới, copy ra thẻ nhớ, sau khi up 2.3, cài mới game đó rồi copy cái đống data đã cất trước đó vào.

Trào lưu rom Việt ạ, Thanks anh Vạc, test test >[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi ran.rub
    Trào lưu rom Việt ạ, Thanks anh Vạc, test test >[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chú test từ từ thôi thì mới thấy các rom nó khác nhau thế nào chứ? Cứ ngày test 2 ROM thì không thấy gì đâu![IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em Tét nhanh lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) trừ những vấn đề cần tgian thôi, đối với em thì cứ mượt, ổn ổn, ít FC với nhiều tính năng 1 chút là ok, pin có thể khắc phục đc >[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chuẩn bị bắt lỗi rom Việt của anh Vạc này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi ran.rub
    em Tét nhanh lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) trừ những vấn đề cần tgian thôi, đối với em thì cứ mượt, ổn ổn, ít FC với nhiều tính năng 1 chút là ok, pin có thể khắc phục đc >[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chuẩn bị bắt lỗi rom Việt của anh Vạc này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Sax! Vậy có lỗi gì thì chú chém anh nhẹ thôi nhé! Sau đấy thì vào XDA chém ông kabaldan ác vào!

Các Chủ đề tương tự

1. mọi người cho em xin địa chỉ bán thuốc móc light với ạ (Sg)
    Bởi gatebuy trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-16-2014, 04:48 PM
  2. [GALAXY FIT] CyanogenMod 9.0.0-RC0-GT-S5670-GalaxyICS-KANG-beta7 [Latest update: 08.04.12]
    Bởi Thuhienmkt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-28-2012, 08:43 PM
  3. [HTC HD 2] nhờ pro nào update giúp!!!
    Bởi lacuoc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-23-2012, 04:02 AM
  4. [ss galaxy ace] Cần update rom ics ( cm9 hoàn chỉnh )
    Bởi gamebt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-20-2012, 03:57 PM
  5. Update mới cho HTC One X 1.28.401.9
    Bởi hoangtr3sis2s trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-19-2012, 05:05 AM