Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

CỨU i5700 của mình với................................!

Tình hình là rất tình hình mấy bạn ơi! Chuyện là mình có con samsung i5700 lúc đầu Rom theo máy là 2.1, lúc chiều mình nghiên cứu cách root & up lện 2.2 or 2.3 nhưng sau khi kết nối với PC & thao tác trên odin thì máy khởi động lại chỉ hiện màn hình "Samdroid" rồi đứng im không vào được bên trong (mặc dù mình đã vào recovery & bung file Rom khác rồi). Mấy bạn ai biết cách cứu em nó hướng dẫn mình với. Nếu có thể hướng dẫn mình cách up lên 2.2 hoặc 2.3 luôn thì quá tốt. Thanks mấy bạn nhiều lắm............

Cậu chịu khó tìm hiểu thêm đi, sang bên PDAviet.net nhé. hướng dẫn up rôm rất cụ thể nhé !

Trích dẫn Gửi bởi lamquangct
    Tình hình là rất tình hình mấy bạn ơi! Chuyện là mình có con samsung i5700 lúc đầu Rom theo máy là 2.1, lúc chiều mình nghiên cứu cách root & up lện 2.2 or 2.3 nhưng sau khi kết nối với PC & thao tác trên odin thì máy khởi động lại chỉ hiện màn hình "Samdroid" rồi đứng im không vào được bên trong (mặc dù mình đã vào recovery & bung file Rom khác rồi). Mấy bạn ai biết cách cứu em nó hướng dẫn mình với. Nếu có thể hướng dẫn mình cách up lên 2.2 hoặc 2.3 luôn thì quá tốt. Thanks mấy bạn nhiều lắm............
    Đừng lo, pác sang đây có hướng dẫn cụ thể: http://forum.mysamsung.vn/showthrea...l-Tweaks-và-Theme-cho-CyanogenMod-(Froyo-2.2)
    Nếu thích bằng hình ảnh cũng có đấy. Em Spica trâu bò lắm, k0 sợ Brick đâu.

Help!!! Em spica của mình hiện đang xài 2.1, mình xài sim mobifone thì hok sao, nhưng gắn sim viettel vô là nó hiện thông báo: quá trình com.android.phone đã dừng đột ngột. --> Bắt buộc đóng.
    Mình đóng rồi mà nó cứ hiện ra liên tục.

Các Chủ đề tương tự

1. Cách fix lỗi gặp phải khi Up FW cho I5700
    Bởi mohinhsonganh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-11-2012, 04:09 PM
  2. [HOT] Multitouch for Samsung i5700
    Bởi reddotvn93 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 06-11-2012, 03:57 PM