Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Bạn không thể hướng dẫn cho chúng tôi cụ thể cách up rom này được hay sao? Chỉ có mỗi cái địa chỉ thì bố ai dám làm chuột bạch. Tốt nhất là bạn up nó trước, nói rõ ưu và khuyến điểm của rom này cho chúng tôi cân nhắc.

Đang ở
    Khánh Hòa
    Trích dẫn Gửi bởi bshuy2003
    Bạn không thể hướng dẫn cho chúng tôi cụ thể cách up rom này được hay sao? Chỉ có mỗi cái địa chỉ thì bố ai dám làm chuột bạch. Tốt nhất là bạn up nó trước, nói rõ ưu và khuyến điểm của rom này cho chúng tôi cân nhắc.
    E cung muon thu lam nhung nget cai chi co con d2g nen khong thu duoc. E thay tren MIUI co ban rom nay cho thang LG 2X nen dua len cho ai co text thu.
    Chac mai o nha tim tren dien dan co ai huong dan dua len AE tham khao.

Trích dẫn Gửi bởi nic2004t
    E cung muon thu lam nhung nget cai chi co con d2g nen khong thu duoc. E thay tren MIUI co ban rom nay cho thang LG 2X nen dua len cho ai co text thu.
    1. Test chứ không phải text anh ạ
    2. Không có máy để thử , hoặc anh không biết rõ thông tin hay hướng dẫn flash rom thì đừng đăng vội nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , thế coi như làm spam đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thachtunganh
    1. Test chứ không phải text anh ạ
    2. Không có máy để thử , hoặc anh không biết rõ thông tin hay hướng dẫn flash rom thì đừng đăng vội nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , thế coi như làm spam đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tieng Anh cua E no kem nen co gi cac bac thong cam. Neu bac co LG 2X thi vao miui.us xem cho chac.

Trích dẫn Gửi bởi nic2004t
    D2g là máy gì ạ

Trích dẫn Gửi bởi thachtunganh
    D2g là máy gì ạ
    D2G = Motorola Droid 2 Global. Cái rom cho LG O2X này chỉ cần tải về máy rồi vào CWM flash là xong. Cái rom này chạy cũng ngon, giao diện có khuynh hướng theo iphone hơi nặng nhưng nhìn chung khá đẹp, nhiều thêm. Có 1 số tính năng chưa ổn định lắm và độ tương thích với ứng dụng ở mức cao. Bác nào có máy flash vào thử xem ^^. Ngoài ra bản CM7 cho O2X có bản stable ổn định rồi, bác nào sưu tầm rồi post luôn, mình chỉ biết xài chả biết hướng dẫn thế nào :banghead:

Từ hồi dùng droid 2 global tôi đã không thích rom MIUI vì các wiget của nó dày đặc trên màn hình chủ, nhái iphone nhiều quá mặc dù nó là android chính hiệu. Có lần đã up thử, nhưng vào mạng thì máy hay bị force close nên lại dùng CM7. Vì tôi yêu CM7 nên đã viết nhiều bài giới thiệu cách up rom này cho galaxy ace, captivate, lg p500, droid 2 global và tất nhiên là cả cho optimus 2x p990. Mời bạn qua xem và đóng góp cho vài ý kiến nhé.

Ai cung co mot tinh yeu. Bac thich CM7 nhung E lai thich MIUI.
    Kha nang tuy bien cao. Theme thi vo van. Trinh quan ly khoi che. Da nhiem thi khong can quang cao. Quan ly cuoc goi E chua thay co Rom nao duoc nhu MIUI. Chuc moi nguoi chon cho minh duoc mot rom ung y.

bản này dùng tốt không bạn ơi, mình đang cân nhắc lên bản này, mình cài ở chỗ này http://www.tinhte.vn/threads/1187861/ thì bị lỗi loạn cả lên

Các Chủ đề tương tự

1. ASUS TF101 Update FW Version V9.2.1.25(JP) (13/06/2012)
    Bởi anhthega trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-16-2012, 03:16 PM
  2. Máy Tính Bảng Novo7 ELF version 2
    Bởi robocomputer trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-11-2012, 07:08 AM
  3. (LG Optimus BLack , p970) Rom Miui
    Bởi hienducthao trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-17-2012, 04:44 AM
  4. ai biết root archos 101g9 version 4.0.6 xài android 4.0.3