Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Rom ics cho s2

Rom ics cho s2

hôm nay lên xda mình thấy có bản rom Wanamlite XXKP8 ICS. down về up thử thì thấy các chức năng đều đã dùng đc. chỉ có faceunlock là vẫn còn lỗi. tuy nhiên mình thấy đây là bản ổn nhất trong các bản mình đã up.

các bạn có thể down về dùng thử tại http://www.multiupload.com/N90CKREUNL
    các bạn down về và copy vào thẻ nhớ và up qua CMW

tham khảo thêm http://forum.xda-developers.com/show...40385&page=131

hic. mình bấm chup màn hình nhưng toàn bị trượt nên ko up đc hình cho các bạn. bạn nào up rồi thì up hình lên nhé

Xem video, quay video, chuyển file bằng cable có bị lỗi ko đồng chí ^^

Trích dẫn Gửi bởi Khanh-Tran
    Xem video, quay video, chuyển file bằng cable có bị lỗi ko đồng chí ^^
    Mình xem video thì ko có lỗi gì. Có thể quay phim full hd rùi nhé. Chuyenr file bình thường. Rất đáng để up thử

Đang ở
    Tiền Giang
    Nghe hấp dẫn quá, có hình ảnh xem tham khảo ko bác, giao diện ntn ? có giống bản 2.3 ko ?

Trích dẫn Gửi bởi vicenzow800i
    Nghe hấp dẫn quá, có hình ảnh xem tham khảo ko bác, giao diện ntn ? có giống bản 2.3 ko ?
    Giao diện thì có cả tw của sam sung và giao diện của ics. Mình chụp ảnh màn hình mãu mà ko đc. Bấm phím toàn trượt thôi. Mình thấy ss đe phím chụp màn hình là home và power rất khó bấm cùng lúc.

lên ICS SS của mình thay đổi phím chụp hình màn hình rồi mà ? GB là Power + Home sang ICS thì phải bấm Power + Volumn Down, giữ 2s.

Sẵn tiện có bro nào trả lời dùm mình với, mình xài GS2 mới lên bản ICS như hình
    Vậy mà k hiểu sao Wifi vẫn bắt được mà k hề có mạng, như vào Browser k load đc, Market cũng k.. mình xài wifi nhà, chưa thử với wifi khác @@
    Ngoài ra mình k hiểu sao cái Appications Wifi no lại 0.0kB nhỉ ?