Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 3 của 3

Các anh cho em hỏi tí

Em mới có con motorola milestone rom cm7 android 2.3.3 phien bản cm 7.0 rc4 nên em mún vọc thử nhưng gặp khó khăn mong các anh chỉ giáo giùm
    -khi e khởi động vào recovery thì chỉ có 3 menu là
    + intall from sdcard
    +wipre davivk cache
    + wipe pation cache ( cái này e không nhớ rõ lắm )
    =>cái này có phải cwm không mấy anh
    -> nếu không phải thì làm sao cài được, em có lên mạng tìm và thấy có sdl lite + file recovery cwm nhung hinh nhu dành cho cdma, nên nó không thể nào mà cài được, ai có cách nào khác giúp e với
    -Mấy a xài qua rồi cho e hỏi rom nào tốt cho ms vậy
    Thank

Hi,rom cm7 nhìn chung cũng tạm được thôi ! Mình đã sử dụng qua và đã gở bỏ (vì chất lượng âm thoại ra loa rất nhỏ) không thích hợp cho công việc của mình vì thường xuyên trong môi trường ồn ào[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Còn rom nào tốt nhất thì cứ 2.1,2.2 hãng khuyên dùng là ok vì cái chi cũng ổn,dùng hàng ngày yên tâm.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Tuy nhiên nếu bạn thích làm"vọc sĩ" thì máy của bạn phải còn bảo hành.Kinh nghiệm bản thân: Thay main 1 lần,thay cảm ứng 4 lần.Chưa kể vài lần boot vào ko dc phải cấp cứu[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].Hiện nay tuy em nó đã rớt giá thê thảm nhưng linh kiện thì vẫn còn vô cùng cao giá đấy nhé!

giao diện mới này không biết cám ơn chỗ nào hết. hic. thank anh.