Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: cầu cứu s2

bác qua topic s2 mà dow bản dxkl3 về up qua odin,đó là bản 2.3.6 mới nhất đó

Mình không biết update qua kies nó thế nào nữa

1. ko có bản rom off nào up đc qua kies cả, khi up date qua kies sẽ lên bản mới nhất.
    2. muôn up rom 2.3.6 thi down file rom (trong topic up rom bên ngoài) và dùng odin để up cách up xem tronh đó luôn đơn giản va nhanh
    3. nên search truoc khi hỏi

Trích dẫn Gửi bởi kevin2210
    1. ko có bản rom off nào up đc qua kies cả, khi up date qua kies sẽ lên bản mới nhất.
    2. muôn up rom 2.3.6 thi down file rom (trong topic up rom bên ngoài) và dùng odin để up cách up xem tronh đó luôn đơn giản va nhanh
    vạy hả bác,làm em dow rom off 2.3.6 về flash qua odin chờ up 4.0 qua kics,kết nối với kics toàn bảo đã là bản mới nhất không,up 4.0 các bản indo và philipin thì dùng không ok

Trích dẫn Gửi bởi kevin2210
    Bác có bản nào 2.3.6 stock nào không cho em với

bac nao co Kernel gốc của 2.3.6 không cho em với KL1 ấy

Trích dẫn Gửi bởi nhuankhom
    vạy hả bác,làm em dow rom off 2.3.6 về flash qua odin chờ up 4.0 qua kics,kết nối với kics toàn bảo đã là bản mới nhất không,up 4.0 các bản indo và philipin thì dùng không ok
    Mình dùng đâu có lỗi gì đâu mà bạn bảo ko OK. Bạn bị lỗi gì mà kêu vậy?

dùng bản 4.0.3 bị lổi quá nhiều khi mới up lên thì cảm giác không có lỗi gì cả nhưng chỉ cần sử dụng đúng 2 ngày thì liên tục sảy ra các lổi vặt, đầu tiên là lổi phần muzic đang nghe tự dưng loa rè lên, tưởng hư loa nhưng khi tắt máy khởi động lkaij thì lại bình thường, vao mạng đọc báo thì lỗi phông chữ còn nhiều lỗi lắm

Trích dẫn Gửi bởi kubin8x
    bac nao co Kernel gốc của 2.3.6 không cho em với KL1 ấy
    Bạn viết mail lên có gì.minh gửi cho.kernel va cf root luon.bản dxkl3 2.3.6 nhé