Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Trích dẫn Gửi bởi MToan123456
    I'm Waiting for you.... làm ơn nhanh tý... hay bác nói cách làm thui còn lại để mih tự làm .... làm ơn nhanh tý mốt là học lại rùi. tới lúc đó mih ko có thời gian rãnh mà up ... Thanks
    cách cài flash thì xem bài này
    http://www.tinhte.vn/f216/tested-ado...-armv6-896904/

cách cài tiếng việt bác down về làm theo hướng dẫn nhé
    http://www.mediafire.com/?3ooblxti664j09w

:smug::smug:

Trích dẫn Gửi bởi duchung05
    Sr nha may bua nay mng bi dut ko onl... bac co the len gg xem cac cach fix loi hoac de vai bua nua tui up file backup rom... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    uh... bác nhanh zùm chút... seo mih thấy nó cũng ko bằng bẳng cm7 chơi angry Bỉds

cách cài flash thì xem bài này
    http://www.tinhte.vn/f216/tested-ado...-armv6-896904/

cách cài tiếng việt bác down về làm theo hướng dẫn nhé
    http://www.mediafire.com/?3ooblxti664j09w

:smug::smug:
    Thanks Bác ha

Trích dẫn Gửi bởi MToan123456
    uh... bác nhanh zùm chút... seo mih thấy nó cũng ko bằng bẳng cm7 chơi angry Bỉds
    bác test thử anry bird season hay rio xem, với nịna fruit, chơi vài vòng là nhận ra sự khác biệt ngay thui... mà đc cái nó ít bị lỗi... nói chung cũng tùy cảm nhận sữ dụng của mỗi người [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

sau một thời gian tìm hiểu mày mò, tui đã khắc phục đc nhược điểm của rom này rùi bác...
    đã fix tiếng việt, cài lun flash 11 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]))
    và cảm thấy hơn hẳn rom 2.3.x vì rom 2.2 nhẹ hơn 2.3; bản rom này chơi game khá mượt không cần cài bất cứ một chương trình hổ trợ nào đã test alpha 5, friut nịna puss in boot...(bản 2.3 chơi game lag ...)
    tui có backup rom lại rùi bác, bác có hứng thú muốn thử thì tui up lên xem cảm giac thế nào nhé, chơi game đã lắm nha [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    bác nói thì làm luôn đi , chứ bác nói mà không làm thì ai biết được , bác up ban mà bác noi leen luôn đi cho anh em up room của bác xem thế nào

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

với lại cái bản này không vao mạng và không kết nối wifi được "kết nối được nhưng không vào mạng được

Trích dẫn Gửi bởi vanhoat92
    bác nói thì làm luôn đi , chứ bác nói mà không làm thì ai biết được , bác up ban mà bác noi leen luôn đi cho anh em up room của bác xem thế nào

---------- Post added at 12:38 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

với lại cái bản này không vao mạng và không kết nối wifi được "kết nối được nhưng không vào mạng được
    xài bình nhé bạn, wifi ko xài đc thì phải xem lại modem thui, còn 3g thì phài cài cấu hình, bạn có thể dùng wifi lên mảket down app 3g viet để cài cấu hình... mình kết bản này vì pin nó trâu và tai nghe dùng đc, camera ko bị giựt, đặc biệt chơi gmae khá mượt so với bản 2.3.x
    đây là ý kiến chủ quan của mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Các Chủ đề tương tự

1. So sánh wifi chuẩn "n" và "g"
    Bởi kub0nqn92 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 09-18-2014, 09:29 PM
  2. Theo các bác e nên chọn "Dell Ins 3542 7004 4439" hay "HP Pro 450 F6Q45PA"
    Bởi 123phukien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 04:02 AM
  3. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 06-29-2014, 04:25 AM
  4. Trả lời: 3