Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

xài sony phải k ? tìm bài viết hướng dẫn dùng out kitchen đi, wa box của đt bạn để tìm hỉu thêm

Trích dẫn Gửi bởi leducloc91
    Tình hình là e muốn thay đổi giao diện của điện thoại... hiện tại máy e đã root, và làm cách nào để đỗi 1 giao diện khác mới mẻ, chứ những giao diện đó e thấy nhàm quá... quan trọng nhất là thay đỗi những giao diện mặc định này
    Thanks trước ạ!
    đơn giản root rồi cài rycovery sau đó dow theme về cài đặt từ recovery là xong, giao dien mới thôi, tự search trong 4rum nhé:sluggish:

Trích dẫn Gửi bởi superhuanxxx
    xài sony phải k ? tìm bài viết hướng dẫn dùng out kitchen đi, wa box của đt bạn để tìm hỉu thêm
    UOT kitchen mình làm rồi nhưng chỉ thay đổi đc mấy linh tinh thôi, ko thay đổi đc giao diển như mình muốn

Trích dẫn Gửi bởi le_manhpro
    đơn giản root rồi cài rycovery sau đó dow theme về cài đặt từ recovery là xong, giao dien mới thôi, tự search trong 4rum nhé:sluggish:
    mình đang dùng Go launcher EX nè , mà có đều ko thay đổi cái giao diện cuộc gọi, nhắn tin và lúc vào phần cài đặt

UOT kitchen mình làm rồi nhưng chỉ thay đổi đc mấy linh tinh thôi, ko thay đổi đc giao diển như mình muốn

mình đang dùng Go launcher EX nè , mà có đều ko thay đổi cái giao diện cuộc gọi, nhắn tin và lúc vào phần cài đặt
    cái launcher bạn đang sử dụng, nó chỉ là 1 phần trong thay đổi so với fw stock thôi, còn cái mình nói là người ta mods và thay đổi giao diện hoàn toàn, quan trong là họ không dùng launcher nào or có nhưng rất ít, nên để được như ý của bạn, bạn vui lòng search trong 4rom, đúng với fw mình đang sử dụng để tiện cho việc cài đặt nhé, have full

cái launcher bạn đang sử dụng, nó chỉ là 1 phần trong thay đổi so với fw stock thôi, còn cái mình nói là người ta mods và thay đổi giao diện hoàn toàn, quan trong là họ không dùng launcher nào or có nhưng rất ít, nên để được như ý của bạn, bạn vui lòng search trong 4rom, đúng với fw mình đang sử dụng để tiện cho việc cài đặt nhé, have full
    bác tìm giùm và cho e cái link chi tiết ạ, e search tìm hoài mà ko thấy... nhân tiện thanks bác nhiều ạ! ^^

bác tìm giùm và cho e cái link chi tiết ạ, e search tìm hoài mà ko thấy... nhân tiện thanks bác nhiều ạ! ^^
    bạn đang dùng xperia gì.... stock buid ntn.... cần phải cho biết chứ mình đâu phải là Thượng Đế đâu mà biết bạn đang sử dụng cái gì:sluggish:

bạn đang dùng xperia gì.... stock buid ntn.... cần phải cho biết chứ mình đâu phải là Thượng Đế đâu mà biết bạn đang sử dụng cái gì:sluggish:
    Hihi, xl~... mình xài xperia ray... 4.0.a.0.58

Các Chủ đề tương tự

1. Xin kinh nghiệm giúp giảm rụng tóc và giúp tóc mọc dày hơn ạ!
    Bởi toyensaodlm trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-11-2014, 04:46 AM
  2. Tư vấn giúp em con HP này với.
    Bởi ninhthinhvuong trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-08-2014, 07:54 PM
  3. giúp em vs các bác!!!!!!!
    Bởi chiviyeuem1905 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 06-21-2014, 04:02 AM
  4. Tư vấn giúp e về cấu hình pc này với