Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 57 của 57
    mình up Rom này thấy chạy nhanh.nhưng sao góc màn hình ko hiển thị đồng hồ số nhỉ?có bác nào gặp trường hợp giống mình ko?

Trích dẫn Gửi bởi anhdong208
    mình up Rom này thấy chạy nhanh.nhưng sao góc màn hình ko hiển thị đồng hồ số nhỉ?có bác nào gặp trường hợp giống mình ko?
    Vào phần tùy chỉnh của ROM ấy hình như là trong setting/extra , do lâu quá không xài ROM này nên không nhớ

Trích dẫn Gửi bởi anhdong208
    Vào link gốc bên xda có hướng dẫn đó bạn, chĩnh thanh defaut là ok thôi, k xài nên không chỉ cụ thể được. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

anh em hướng dẫn cài font với them với thank, với lại rom này có tùy chỉnh trượt ngang được không vậy

cai xong may du bo nho trong bao nhieu mb vay may bac . cua em sao co 60mb trong . rom nay phan vung the nao nhi .

Trích dẫn Gửi bởi gs.xuquang
    cai xong may du bo nho trong bao nhieu mb vay may bac . cua em sao co 60mb trong . rom nay phan vung the nao nhi .
    cùa mình cũng vậy à hơn được 2mb thôi nhưng thấy bản này ổn hơn supertinhte về pin với wifi

Sr các bro vì đã đào mộ, các bro cho em hỏi 1 chuyện: em dùng ROM này sau khi chọn cài app lên ext2 rồi, khi cài app vào nó vẫn còn sót 1 ít (khoảng 2/5 trên bộ nhớ trong, bởi vậy nên em mới cài được 100MB ext thì bộ nhớ trong cũng full luôn rồi, em dùng app link2sd thì nó báo không mount thẻ được, mặc dù em chọn nơi lưu là bộ nhớ trong (trong extra). kết quả là bây giờ em không cài thêm app được nữa, bro nào có cao kiến chỉ giáo em với.
    Thank!
    // đã fix được sau 1 buổi tối vừa dịch tài liệu tuần sau nộp vừa ngồi mò [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    bạn nào bị như mình thì cứ flash ROM, xong cài App2Card của bác HaiNguen273 http://www.tinhte.vn/threads/456586/ , xong format thẻ nhớ -> vào App2Card phân vùng lại-> ROM sẽ nhận ext4->flash lại ROM [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    p/s: có điều là sau khi nhận được ext4 thì App2Card lại bị vô hiệu hóa, không thể move app sang ext4 được, đành phải vào setting move thủ công [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Ram cho Macbook 2011
    Bởi trongtin89 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-21-2014, 10:15 PM
  2. macbook pro 2011 can tim chu moi 99% gia 14 t
    Bởi changtraisitinh30005 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-07-2014, 11:18 AM
  3. 1 số câu hỏi về dòng MBPro và Air của 2010 và 2011
    Bởi thohien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2