Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 33
    Trích dẫn Gửi bởi joly.prince
    Em đang còn phân vân nè, đang có trong tay 2 bản mà hok biết có nên up hay không. mắc công sài không tốt lại phải up lại rùi restore nữa.
    em bị hoài em thấy nãn ùi.
    cái bản mình post thì cách up y như thế . up để vọc tí thì được chứ chưa xài được đâu bạn ơi ^^! mấy cái chức năng của ICS không xài được . đợi bản chính thức thôi .
    Còn bản CM9 mình chưa up thử tí về rồi up ^^

mình vừa xem 1 viddeo trên youtobe nó khoe ics trên glaxy s2 nhìn mượt quá giao diện gốc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có vẻ như không bị lỗi gì ,đăng cách đây 7 phút [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mà còn 1 chuyện nữa, rôt máy bằng cách nào. rùi kennel của KP8 nữa.
    mà cho em một bài về CM9 luôn nhé
    ti nữa minh up ^^ cái root đó hôm qua cái ông bên xda nói là đi nhậu xong rồi bữa nay viết trên kernel kp8 luôn chả bít sao

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi hieutrung9x
    mình vừa xem 1 viddeo trên youtobe nó khoe ics trên glaxy s2 nhìn mượt quá giao diện gốc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có vẻ như không bị lỗi gì ,đăng cách đây 7 phút [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ^^ cho luôn cái link đi bạn xem nó là bảng gì nhiều bảng chạy thấy bình thường nhưng trong quá trình vọc mới phat hiện lỗi bạn ơi bảng mình up nghe gọi đôi khi bị lỗi không hiên biểu tượng khi gác máy

Cái file kernel đưa vào o CSC đương nhiên up chẳng sao cả nhưng ko đúng. File kernel đấy những ai up rom xong mà bị đứng ở màn hình khởi động thì up vào

mà khi nào mới có bảnh chính thức minh thấy trên samsungmobile có là bản thử nghiệm à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( http://www.sammobile.com/2011/12/31/...nd-4-0-3-roms/

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi trihuynhth2
    ti nữa minh up ^^ cái root đó hôm qua cái ông bên xda nói là đi nhậu xong rồi bữa nay viết trên kernel kp8 luôn chả bít sao

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

^^ cho luôn cái link đi bạn xem nó là bảng gì nhiều bảng chạy thấy bình thường nhưng trong quá trình vọc mới phat hiện lỗi bạn ơi bảng mình up nghe gọi đôi khi bị lỗi không hiên biểu tượng khi gác máy
    http://www.youtube.com/watch?v=jJUA4S4HgBc đây nè bạn

Trích dẫn Gửi bởi dragon2004
    Cái file kernel đưa vào o CSC đương nhiên up chẳng sao cả nhưng ko đúng. File kernel đấy những ai up rom xong mà bị đứng ở màn hình khởi động thì up vào
    bị đứng ỡ màn hình khởi động đôi khi do bảng kernel không tương thích nhưng đây là kp8 nó chung một bộ nên mình đưa vào luôn

Hjc. Cái bản CM9 thì lai không backup được bằng Titan. Còn bản này thì cái TW, buồn

Hjc. Cái bản CM9 thì lai không backup được bằng Titan. Còn bản này thì cái TW, buồn
    uha ^^ đang download cw9 tí nữa mình up rồi cho kết quả ^^

ukm, bạn cho minh cái yahoo của bạn, có gì giúp mình

ukm, bạn cho minh cái yahoo của bạn, có gì giúp mình
    yahoo i như nick tinh tế

Các Chủ đề tương tự

1. (Kindle Fire) custom rom Modaco GR8 mod từ Stock rom 6.3 (27.3.2012))
    Bởi topazgarden2603ZXC trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-20-2012, 04:31 PM
  2. ICS 4.0.4 CyM 9.0 update 4.4.2012 dành cho I9100
    Bởi lely17 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-06-2012, 06:22 AM
  3. [Cần giúp] Cài tiếng việt cho galaxy s2 gt-i9100 ?!
    Bởi Mvuivc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-05-2012, 03:25 AM
  4. Hót, fix lỗi hồng tâm cho I9100 Galaxy S2
    Bởi binhws88 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-13-2012, 12:48 AM
  5. [ giúp đỡ ]up rom samsung galaxy s2 i9100
    Bởi haolongvt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-05-2012, 04:02 AM