Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

(help) kindle bị treo logo, buồn quá

em bị lỗi treo logo khi root buồn cái là máy cầm về không có cọng cáp zin, làm fatory cable hoài mà không được tốn cũng không it tiền cáp zin blackberry mà cũng không xong [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác nào có cọng fatory thì fix lỗi dùm em với, chứ nhìn em nó cứ nhấp nháy " KINDLE" mà đau lòng.....giúp em nhé thanks cả xóm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

luc trước mình cũng bị như vậy dung cáp nokia của máy E52 của mình làm ok mà! bạn thử lại xem

Tốt nhất tắt hẳn máy đi tìm cao nhân mà giúp đỡ, chứ để hết pin luôn là hơi mệt à nha!

Chạy KFU bản mới nhất là 9.3 rồi chạy dòng đầu tiên set lại 4000. reboot là ok ngay

Kindle Fire làm gì có cap zin hả bác . . . .

Trích dẫn Gửi bởi garyM
    Chạy KFU bản mới nhất là 9.3 rồi chạy dòng đầu tiên set lại 4000. reboot là ok ngay
    sử dụng cọng cáp zin hay sao bạn, hướng dẫn mình cụ thể được không ban. làm cọng cáp zin nokia thì nó hiện len "waiting for device " roi màn hình kindle nó cứ nhấp nháy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nhoc113
    luc trước mình cũng bị như vậy dung cáp nokia của máy E52 của mình làm ok mà! bạn thử lại xem
    cọng cáp đó có cần làm lại không bạn, hướng dẫn mình được không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Có hướng dẫn cụ thể nè bác http://www.tinhte.vn/threads/1063885/ . có thể bác root chưa được đâu vì bị lỗi tại ADB,pc chưa nhận đúng drive KF thôi, root KF khó nhất là khâu này, còn lại KF utility 9.3 đảm nhận hết rồi. Thật ra cũng không cần cáp zin đâu, cáp nokia cùi em dùng root vô tư, có cọng cáp micro usb mà nhiều gian thương bán tới 200k vãi đạn thật.

Trích dẫn Gửi bởi ken001
    sử dụng cọng cáp zin hay sao bạn, hướng dẫn mình cụ thể được không ban. làm cọng cáp zin nokia thì nó hiện len "waiting for device " roi màn hình kindle nó cứ nhấp nháy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:07 AM ----------

cọng cáp đó có cần làm lại không bạn, hướng dẫn mình được không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    waiting for device thì bạn giữ nút power cho máy tắt hẳn (k rút cáp) rồi bật lại.... bạn có TWRP chưa?

Thôi bác chủ thớt đắp chiếu em đó rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dùng KFU 9.3 như mấy bạn hướng dẫn ở trên là được thôi. KF dùng cổng micro Usb thì bạn cứ kiếm cái nào nó khớp là được. Không cần cáp zin hay làm lại cái gì đâu! Đọc từ đầu bài thấy toàn "cọng cáp zin" [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Các Chủ đề tương tự

1. em nghe nói có thể cứu htc g1 bị treo logo khởi động bằng file RUU.exe
    Bởi hoanghai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-02-2012, 12:17 AM
  2. help!htc desire hd treo logo còn vào hboot được
    Bởi linhhoai217 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-29-2012, 08:19 PM
  3. Kindle Fire treo logo Tam Giác Lửa.
    Bởi igame4u trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-29-2012, 06:09 PM
  4. treo logo khi up room sesantion xe help!!!
    Bởi gaseo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-28-2012, 02:40 AM
  5. Ai giúp em với, HTC Evo 3d cdma bị treo ở logo khi up rom.
    Bởi billy trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-28-2012, 06:10 PM